Watanzania Tuache unafiki.... Eti leo Kila mtu ni CDM hata wana CCM leo wana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania Tuache unafiki.... Eti leo Kila mtu ni CDM hata wana CCM leo wana

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by STEIN, Apr 2, 2012.

  1. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya Arumeru yametufundisha mambo mengi sana kwanza watu wengi kuanzia ile asubuhi wanajitambulisha kama wana CDM..

    Siko zote watu hawa walikuwa wanasifia na kukataa kuamini kama CDM itashinda, Kila wakisikia CDM imefunika mkutano fulani utasikia Ahhh.. wengi hapo si wapiaga kura Ohh CCM wana mbinu nyingi sana... Mara ohh labda kama vyama vyote vya upinzani vingeungana.... Mara hili... Lile hadi wanachosha lakini Leo kila moja utasikia Hongera aise tumeshinda!!!!!!!!

    Ushindi unaanzia mwanzo wa Kampeni hadi siku ya kutangaza KUra na si kukatishana tamaa hadi mwisho...
     
  2. E

    ELX JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Umenena ndugu, watu wanatakiwa kubadilika!
     
  3. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kwenye msafara wa mamba kenge hawakosi. Achana nao hao.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Waache wana wapotevu...sasa hivi wanafikiria kurudi kwa baba yao!
    Mfano mzuri ni Ritz, leo mpole kama kondoo anayepelekwa machinjioni!
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafiki + ujinga = umaskini (tanzania hoyeeee)kidumu chama cha mapinduzi wameshikika ipasavyo
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Kila siku nimekuwa nikisema mie si CHADEMA wala CCM, sifungamani na chama, nafungamana na masuala.

    Na - not to rain on anybody's parade, hongereni CHADEMA- lakini kama hakuna mkakati zaidi ya kushinda chaguzi tunaweza kujikuta tunafanya kama Zambia ilipomuondoa Kaunda na kumuweka Chiluba.

    Matatizo ya nchi yetu ni makubwa kuliko chama gani kinaongoza. Ingawa kuna hoja nzuri tu kwamba wanaoshindwa kuleta maendeleo inafaa watolewe.

    CHADEMA inabidi kijiandae kushika uongozi ili kikija kupata nafasi ya kuongoza kisijikute kinaumwa ugonjwa wa "opposition syndrome" ambao unakifanya chama kiwe kizuri katika upinzani, kinachojua kupinga kama Kiranga bila kutoa mbadala mujarab.

    Kiranga anaweza kusamehewa kwa kuwa hana dhamana ya mtu (first of all he refers to himself in the third person, that ought to be a clue). Lakini CHADEMA ni chama cha "kitaifa".
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Ukiangalia kwa upande mwingine ni
    Kitu kizuri kwa hao CCM kuungana na
    kusherehekea na CDM...

    Haita chukua muda wataanza Kuon umuhimu
    Wa kuwa CDM.. You never know wanaweza hamia CDM.. more votes for CDM in 2015.. :)

    Mdogo mdogo tunazidi kuwavuta ..
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,474
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye RED, nimepapenda sana. Kumbe UNAJIJUA....., hahahahaaa......

    Ni ujumbe MZITO sana ambao mtu anaweza kuudharau. CHADEMA waanze kuendesha nchi wakiwa kivulini ili wajifunze mapema ugumu upo wapi. Mwamko wa vijana itakuwa SUMU sana kwao siku wakichukua nchi. Nasubiri kujiunga na CCM itakayofufuka baada ya kuzikwa.
     
  9. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana Message sent and delivered , naona wameanza kujikanyaga... Hawa watu ambao hawaeleweki ni wabaya sana kuliko... Ni bora kuwa wa moto au baridi kuliko kuwa vugu vugu.....

    Naona hata humu JF wanajikanyaga tena.
     
Loading...