Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania saa ya ukombozi ndio sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkweli1961, Aug 16, 2011.

  1. m

    mkweli1961 Senior Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu Watanzania huu sio wakati wa kulala in wakati wa kuamka na kuikomboa nchi yetu. Nchi inaliwa na wajanja na sisi tunaangalia tunatakiwa tuchukue actions. Hii sio nchi ya kuitwa maskini. Sio lazima tusubiri mwaka 2015. Kwani Tunisia, Misri wananchi waliamua na hatimaye wakafanya kweli. Kila mtu amechoka, Hata hao polisi tunao mitaani nao wamechoka. Yanahitajika mabadiliko ya haraka sana. Tumsaidie Kikwete mzigo unamlemea anahitaji msaada wetu sisi tulio na uchungu na nchi hii. Wana JF MNASEMAJE katika hilo. Naomba kutoa hoja$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe mkuu ikiwa watu wa pale magogoni wanapiga sana kunaushahidi naundaa wa vijana wanaofanya kazi pale magogoni na madili wanayocheza na magorofa wanajenga lazima kieleweke nita weka wazi muda si mrefu
     
  3. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bora vita inayo tafuta aki kulilo amani inoyo dhalilisha utu wa mwanadam mtanzania amka mm nshapiga mswaki nakuSUbiri wewe tuliasishe au sio wanaJF
     
Loading...