Watanzania poleni kwa msiba- Mmeyataka!


R

RMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
409
Likes
0
Points
0
R

RMA

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
409 0 0
Kupanga ni kuchagua. Hakuna haja ya kulaumu tena kwamba maisha ni magumu. Adhabu tumeitaka wenyewe. Kwa hapa Marekani, Chama kinachosababisha umaskini kwa namna yoyote ile, kinanyimwa uongozi wa nchi hata kwa miaka 20. Sasa Tanzania ni kinyume. Haiingii akilini kwa mfano: watu wa Singida ambao vijumba vyao ni mithili ya vichuguu wanampa kura Kikwete! Poleni! Ni miaka mingine mitano ni taabu, mahangaiko, umaskini na huzuni. Hakuna tena kunufaika kwa madini. Ni balaa! Nani wa kulaumiwa? Maana hata kama kura zimeibiwa mbona vyama vya siasa, viongozi wa dini, taasisi mbalimbali hakuna aliyesimama kupinga kwa maandamano? Baadala yake viongozi wa dini wamehudhuria kuapishwa kwa Kikwete. Hakuna nabii miongoni mwao? Siasa tunaifanya kama ushabiki wa Yanga na Simba bila kuangalia uhalisia wa maisha. Tujiandae sasa kwa mfumuko wa bei na ufisadi uliokithiri. Ufukara sasa ndio jadi ya watanzania! Poleni.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Unashangaa watu singida je dodoma na lindi na mtwara?wtz wengi bado akiri zimejaa kutu,pongezi wtz wa mza,shy,kgm,ar,manra,mby kwa kuonyesha njia
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Angalia nature ya makabila.Tangu lini mgogo,mmakonde,mnyiramba anapenda maendeleo?
Dodoma ishukuru tu kwa CDA na millions of pesa ambazo zilikwenda hapo,otherwise hakuna lolote.

Tumeona Mmakonde mwenzangu Mkapa alivyoendeshwa puta na Wachaga!
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
View attachment 16380
Kupanga ni kuchagua. Hakuna haja ya kulaumu tena kwamba maisha ni magumu. Adhabu tumeitaka wenyewe. Kwa hapa Marekani, Chama kinachosababisha umaskini kwa namna yoyote ile, kinanyimwa uongozi wa nchi hata kwa miaka 20. Sasa Tanzania ni kinyume. Haiingii akilini kwa mfano: watu wa Singida ambao vijumba vyao ni mithili ya vichuguu wanampa kura Kikwete! Poleni! Ni miaka mingine mitano ni taabu, mahangaiko, umaskini na huzuni. Hakuna tena kunufaika kwa madini. Ni balaa! Nani wa kulaumiwa? Maana hata kama kura zimeibiwa mbona vyama vya siasa, viongozi wa dini, taasisi mbalimbali hakuna aliyesimama kupinga kwa maandamano? Baadala yake viongozi wa dini wamehudhuria kuapishwa kwa Kikwete. Hakuna nabii miongoni mwao? Siasa tunaifanya kama ushabiki wa Yanga na Simba bila kuangalia uhalisia wa maisha. Tujiandae sasa kwa mfumuko wa bei na ufisadi uliokithiri. Ufukara sasa ndio jadi ya watanzania! Poleni.
Hawakumchagua, hiyo ni uchakachuaji uliomweka JK madarakani. Fuatilia hii analysis katika attachment hii.
 
M

Membensamba

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
157
Likes
0
Points
33
M

Membensamba

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
157 0 33
Lakini jamani wangefanyaje wakati ufahamu umegandishwa toka enzi ya "zidumu fikra za mwenyekiti?" Hawa ndugu ni maskini wa akili kwanza kabla ya kuwa maskini wa material. CCM ilichofanya ni kuwa-manipulate hata wakawa watumwa kifira. They are the most myopic fellows you have ever seen. Ujinga huu ndio hasa unaokipa ccm ushindi kila wakati. Lakini msijali sana, this is coming to an end. Watu wameshatambua umuhimu wa kuwaelimisha hawa jamaa, na vijana wanakuja kwa kasi, ambao wameshaelimika. Elimu hiii itakapokolea, ccm itaanguka anguko la milele. I can't see the future of ccm.
 
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
452
Likes
1
Points
0
lm317

lm317

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
452 1 0
Kupanga ni kuchagua. Hakuna haja ya kulaumu tena kwamba maisha ni magumu. Adhabu tumeitaka wenyewe. Kwa hapa Marekani, Chama kinachosababisha umaskini kwa namna yoyote ile, kinanyimwa uongozi wa nchi hata kwa miaka 20. Sasa Tanzania ni kinyume. Haiingii akilini kwa mfano: watu wa Singida ambao vijumba vyao ni mithili ya vichuguu wanampa kura Kikwete! Poleni! Ni miaka mingine mitano ni taabu, mahangaiko, umaskini na huzuni. Hakuna tena kunufaika kwa madini. Ni balaa! Nani wa kulaumiwa? Maana hata kama kura zimeibiwa mbona vyama vya siasa, viongozi wa dini, taasisi mbalimbali hakuna aliyesimama kupinga kwa maandamano? Baadala yake viongozi wa dini wamehudhuria kuapishwa kwa Kikwete. Hakuna nabii miongoni mwao? Siasa tunaifanya kama ushabiki wa Yanga na Simba bila kuangalia uhalisia wa maisha. Tujiandae sasa kwa mfumuko wa bei na ufisadi uliokithiri. Ufukara sasa ndio jadi ya watanzania! Poleni.
Weee ufanye maandamano!
Hawa jamaa hapa hawachagui pa kupiga!
 

Forum statistics

Threads 1,237,598
Members 475,626
Posts 29,294,278