Watanzania ni waoga kweli kushiriki maandamano ya kudai haki, lakini hawaogopi kushiriki ngono zembe

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
2,118
Points
2,000

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
2,118 2,000
Huu ndio ukweli, tungekuwa uoga huo tumeuelekeza kwenye kuiogopa ngono zembe na uasherati ingekuwa safi sana, maambukizi ya magonjwa ya ngono yasingekuwepo miongoni mwa vijana wetu.

Lakini cha ajabu Ukimwi unamaliza vijana na wala hawonekani kuujali wala kuogopa.

Unaogopa kufa kwenye maandamano halafu unaenda kufa kwa ngoma, halafu demu mwenyewe anayekupa ngoma mbaya bora hata angekuwa demu mwenyewe mkali, sasa si bora ungekufa tu kwenye maandamano ya UKUTA kidogo tungekuita mhanga shujaa.

Na hii imeshuhudiwa juzi tu hapa , jamaa alimwambia kijana mwenzake twende kwenye maandamano wakati wa sakata la UDSM vijana wakawa wanasikika wanaambiana tuende tukaandamane ili tuvunjwe viuno.

Hao ndio vijana wa Kitanzania, wa naogopa kuvunjwa viuno kwenye maandamano lakini hawaogopi kuvunja viuno kwenye vifua vya wadada.
 

ngusillo

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2019
Messages
617
Points
1,000

ngusillo

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2019
617 1,000
Huu ndio ukweli , tungekuwa uoga huo tumeuelekeza kwenye kuiogopa ngono zembe na uashetati ingekuwa safi sana, maambukizi ya magonjwa ya ngono yasingekuwepo miongoni mwa vijana wetu
Lakini cha ajabu ukimwi unamaliza vijana na wala hawonekani kuujali wala kuogopa.
Unaogopa kufa kwenye maandamano halafu unaenda kufa kwa ngoma, halafu demu mwenyewe anayekupa ngoma mbayaaaaaa bora hata angekuwa demu mwenyewe mkali, sasa si bora ungekufa tu kwenye maandamano ya UKUTA kidogo tungekuita mhanga shujaa
Na hii imeshuhudiwa juzi tu hapa , jamaa alimwambia kijana mwenzake twende kwenye maandamano wakati wa sakata la udsm vijana wakawa wanasikika wanaambiana tuende tukaandamane ili tuvunjwe viuno,

Hao ndio vijana wa kitanzania, wa naogopa kuvunjwa viuno kwenye maandamano lakini hawaogopi kuvunja viuno kwenye vifua vya wadada
Mleta post ukiambiwa uchague kuandamana mbele ya ak47 au juu ya kifua cha mrembo utachagua nini?
 

sweettablet

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2014
Messages
3,906
Points
2,000

sweettablet

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2014
3,906 2,000
Huu ndio ukweli , tungekuwa uoga huo tumeuelekeza kwenye kuiogopa ngono zembe na uashetati ingekuwa safi sana, maambukizi ya magonjwa ya ngono yasingekuwepo miongoni mwa vijana wetu
Lakini cha ajabu ukimwi unamaliza vijana na wala hawonekani kuujali wala kuogopa.
Unaogopa kufa kwenye maandamano halafu unaenda kufa kwa ngoma, halafu demu mwenyewe anayekupa ngoma mbayaaaaaa bora hata angekuwa demu mwenyewe mkali, sasa si bora ungekufa tu kwenye maandamano ya UKUTA kidogo tungekuita mhanga shujaa
Na hii imeshuhudiwa juzi tu hapa , jamaa alimwambia kijana mwenzake twende kwenye maandamano wakati wa sakata la udsm vijana wakawa wanasikika wanaambiana tuende tukaandamane ili tuvunjwe viuno,

Hao ndio vijana wa kitanzania, wa naogopa kuvunjwa viuno kwenye maandamano lakini hawaogopi kuvunja viuno kwenye vifua vya wadada
Wewe mbona unaogopa pia? Ya nini kulaumu wengine?
 

prs

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
2,540
Points
2,000

prs

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
2,540 2,000
Kwa Nchi ambazo zimeendelea na Wananchi wananchi wana Elimu na Kazi pamoja na Vipato huwa wanasehemu tofauti tofauti za kukonga Mioyo yao , Mpirani au Kwenda kucheck Movie's au kwenye Matamasha ya Music nk..

Kwa Nchi kama Tanzania iliyokosa karibu yote hayo ,Starehe inayopatikana kwa urahisi ni ngono..

Elimu ingesaidia kujitambua ..

Jiwe kila kwenye Mikutano yake mifano ni ya uelekeo wa Kingono tu. Na ndiyo PhD..

Haki hupiganiwa na wanaojitambua.
 

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
9,383
Points
2,000

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
9,383 2,000
Kwa Nchi ambazo zimeendelea na Wananchi wananchi wana Elimu na Kazi pamoja na Vipato huwa wanasehemu tofauti tofauti za kukonga Mioyo yao , Mpirani au Kwenda kucheck Movie's au kwenye Matamasha ya Music nk..

Kwa Nchi kama Tanzania iliyokosa karibu yote hayo ,Starehe inayopatikana kwa urahisi ni ngono..

Elimu ingesaidia kujitambua ..

Jiwe kila kwenye Mikutano yake mifano ni ya uelekeo wa Kingono tu. Na ndiyo PhD..

Haki hupiganiwa na wanaojitambua.
Bro duniani kote ngono inapewa kipaumbele sana. Nenda kokote kule utaona.
 

General Akudo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
505
Points
1,000

General Akudo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
505 1,000
hizi stress/mkazo. nakuelewa jamaa yangu.

kama watu walishindwa kuandamana pale maslahi yao yalipoguswa wataweza kweli kwa mambo mengine?

kutopandishwa madaraja ya mshahara, kutopandishwa mshahara kwa mujibu wa sheria wataweza kukupigania wewe?

mtego wa panya
Huu ndio ukweli , tungekuwa uoga huo tumeuelekeza kwenye kuiogopa ngono zembe na uashetati ingekuwa safi sana, maambukizi ya magonjwa ya ngono yasingekuwepo miongoni mwa vijana wetu
Lakini cha ajabu ukimwi unamaliza vijana na wala hawonekani kuujali wala kuogopa.
Unaogopa kufa kwenye maandamano halafu unaenda kufa kwa ngoma, halafu demu mwenyewe anayekupa ngoma mbayaaaaaa bora hata angekuwa demu mwenyewe mkali, sasa si bora ungekufa tu kwenye maandamano ya UKUTA kidogo tungekuita mhanga shujaa
Na hii imeshuhudiwa juzi tu hapa , jamaa alimwambia kijana mwenzake twende kwenye maandamano wakati wa sakata la udsm vijana wakawa wanasikika wanaambiana tuende tukaandamane ili tuvunjwe viuno,

Hao ndio vijana wa kitanzania, wa naogopa kuvunjwa viuno kwenye maandamano lakini hawaogopi kuvunja viuno kwenye vifua vya wadada
Hasara Umfika Mwenye Mabezo
 

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
9,383
Points
2,000

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
9,383 2,000
Ni Kweli,
Kwanini pamoja na kupewa kipaumbele wanaweza kudai haki zao hata kwa Maandamano?

Sisi tunashindwa wapi?
Tanzania hakuna class struggle. Hakuna kikundi au ethnic group ambayo inakula nchi. Mfano Kenya kunatokea maandamano kwa sababu kabila linalokula nchi linajulikana.
 

Gellangi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
439
Points
500

Gellangi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
439 500
Tanzania hakuna class struggle. Hakuna kikundi au ethnic group ambayo inakula nchi. Mfano Kenya kunatokea maandamano kwa sababu kabila linalokula nchi linajulikana.
CCM wanakula huku tukiwashangilia,ndiyo maana wapo tayari hata kuua,kuteka na kuweka ndani wanaotishia madaraka yao.
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,580
Points
2,000

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,580 2,000
Kwa Nchi ambazo zimeendelea na Wananchi wananchi wana Elimu na Kazi pamoja na Vipato huwa wanasehemu tofauti tofauti za kukonga Mioyo yao , Mpirani au Kwenda kucheck Movie's au kwenye Matamasha ya Music nk..

Kwa Nchi kama Tanzania iliyokosa karibu yote hayo ,Starehe inayopatikana kwa urahisi ni ngono..

Elimu ingesaidia kujitambua ..

Jiwe kila kwenye Mikutano yake mifano ni ya uelekeo wa Kingono tu. Na ndiyo PhD..

Haki hupiganiwa na wanaojitambua.
Kweli Tz tuna toleo la mwisho la binaadamu '3rd world grade citizen' kila jambo tumekosa starehe sufuri mwamko wa elimu hamna michezo hamna hata ngono zenyewe za kimasihara tu chafu na hatari mtu anae jitambua hawezi kufanya ngono za kizembe kama za watznia, mtu anagonoka na kicha na shanganzi wake na Mama ake Mdogo duh chafu sana kimwoyo na kiroho......hamna nchi yoyote hapa Africa mashariki raia wao watowe ushuhuda wanamna hiyo, ni Tz peke we jaribu uanzishe uzi kama huo kwenye mitandao ya Kenya au Uganda kama utapata comment zaidi ya 100 lakini hapa kwetu laki sita na......duh elimu elimu elimu Tz.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
9,383
Points
2,000

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
9,383 2,000
CCM wanakula huku tukiwashangilia,ndiyo maana wapo tayari hata kuua,kuteka na kuweka ndani wanaotishia madaraka yao.
We are all part of CCM, in sense that all ethnic groups are the stakeholders of the party. It has the members from east west south north. Our politics are not polarised like other land.
 

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2018
Messages
4,996
Points
2,000

mbaga jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2018
4,996 2,000
andamananeni nyie kutuwakilishi sisi wapenda sex, na sisi tutafanya sex na wake zenu kuwakilisha nyie mlioenda kuandamana.
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,580
Points
2,000

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,580 2,000
We are all part of CCM, in sense that all ethnic groups are the stakeholders of the party. It has the members from east west south north. Our politics are not polarised like other land.
Sijui wewe ameandika nini hapo au unamaanisha nini? kama unataka kujua kwamba watu hawapendi ccm wathubutu kuweka uchanguzi huru wa maoni kuuliza raia kama CCM iendelea au la

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
20,636
Points
2,000

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
20,636 2,000
Huu ndio ukweli, tungekuwa uoga huo tumeuelekeza kwenye kuiogopa ngono zembe na uasherati ingekuwa safi sana, maambukizi ya magonjwa ya ngono yasingekuwepo miongoni mwa vijana wetu.

Lakini cha ajabu Ukimwi unamaliza vijana na wala hawonekani kuujali wala kuogopa.

Unaogopa kufa kwenye maandamano halafu unaenda kufa kwa ngoma, halafu demu mwenyewe anayekupa ngoma mbaya bora hata angekuwa demu mwenyewe mkali, sasa si bora ungekufa tu kwenye maandamano ya UKUTA kidogo tungekuita mhanga shujaa.

Na hii imeshuhudiwa juzi tu hapa , jamaa alimwambia kijana mwenzake twende kwenye maandamano wakati wa sakata la UDSM vijana wakawa wanasikika wanaambiana tuende tukaandamane ili tuvunjwe viuno.

Hao ndio vijana wa Kitanzania, wa naogopa kuvunjwa viuno kwenye maandamano lakini hawaogopi kuvunja viuno kwenye vifua vya wadada.
Kuna kitu inaitwa probability... 1 = sure event... kwenye maandamano, lufuatwa na polisi ni sure event kwamba lazima itatokea.. kwenye ngono kama washiriki hawana ngoma hakuna atakayepata.... kwa hiyo ni fifty fifty...
 

Forum statistics

Threads 1,391,816
Members 528,470
Posts 34,090,314
Top