Watanzania na vyombo vya habari wachelewesha kifo cha ccm! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na vyombo vya habari wachelewesha kifo cha ccm!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 3, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,645
    Likes Received: 2,562
    Trophy Points: 280
    Kwa hali ilivyo mm nashau watz na vyombo vya habari tutulie tukiache hiki chama kijfie haraka iwezekanavyo, maana tukiendelea kutoa ushauri tunawafanya wajiangalie walipokosea huku tunachelewesha kifo halali cha ccm!
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    CCM will die a natural death hata kikibebwaje, huwezi zuia kifo cha asili
     
Loading...