Watanzania mnaokwenda kwa jirani na mavazi yanayo chochea ngono, hili linawahusu...!


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,104
Likes
232
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,104 232 160
_71857561_71848712.jpg


NGONO MARUFUKU: Bunge Uganda lapitisha sheria inayokataza vipindi, uandishi, mavazi na muonekano unaochochea ngono leo. Museveni akiisaini, sketi fupi marufuku.
===

.. Ugandan MPs have passed a controversial bill that will ban miniskirts.

The anti-pornography bill, which also outlaws overtly sexual material including music videos, was voted through after a short debate.

When Simon Lokodo, Uganda's ethics and integrity minister, proposed the legislation earlier this year, he said that women who wore "anything above the knee" should be arrested.

The bill needs to be approved by the president before becoming law.

Uganda is a socially conservative country - it is also considering legislation to increase the punishment for homosexual acts, including the death penalty in some cases.

According to Uganda's private Monitor newspaper, the new legislation will outlaw material which shows parts of the body including breasts, thighs and buttocks, or any erotic behaviour intended to cause sexual excitement.

It will also ban anything that shows indecent acts or behaviour intended to corrupt morals, the paper reports.

The BBC's Catherine Byaruhanga in the capital, Kampala, says the new rules could affect Uganda's popular tabloid papers.


Share this story
===
 
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
698
Likes
178
Points
60
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2013
698 178 60
Hii zamani kidogo ilikuwepo Tanzania, my mama alinihadithia kuwa ilikuwa ukivaa nguo fupi inapigwa mkasi chwaaaaa hadi juu pande zote, na polisi walifanya kazi hii, this was 1970's and 1980's.
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,992
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,992 280
Maamuzi mazuri hayo...kama watu wanashindwa kuvaa vizuri kwa hiari bora wavae vizuri kwa lazima..
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Hii zamani kidogo ilikuwepo Tanzania, my mama alinihadithia kuwa ilikuwa ukivaa nguo fupi inapigwa mkasi chwaaaaa hadi juu pande zote, na polisi walifanya kazi hii, this was 1970's and 1980's.
Ndiyo ilikuwa kipindi cha Mrema alipokuwa waziri wa mambo ya ndani, pale kariakoo watu waliaibika sana, wengine walikimbilia taksi kujiokoa
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,104
Likes
232
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,104 232 160
Hii zamani kidogo ilikuwepo Tanzania, my mama alinihadithia kuwa ilikuwa ukivaa nguo fupi inapigwa mkasi chwaaaaa hadi juu pande zote, na polisi walifanya kazi hii, this was 1970's and 1980's.
...mwaka juzi baadhi ya vyuo vya hapa TZ viliweka masharti kuwa wanafunzi waliovaa ovyo, yale mavazi ya kuwa kwaza watu wengine na kuchochea ngono, hawataruhusiwa kuingia kwenye mazingira ya vyuo husika!
Sina uhakika kama kanuni hii bado inafanyakazi...!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,104
Likes
232
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,104 232 160
images?q=tbn:ANd9GcQSyDtvQxuWbhnBwlNPg2Nu8wIe3W102uohVYoP4H2gSGx1yn0lqjdje1o

...wenzetu wanao kana kwamba wananyimwa haki zao...
images?q=tbn:ANd9GcRkk73WprBeCLeo8-uPJTnEipg2zISG2UbWmrjHTwx4BXoYqpWPGwqTmY8

...wadau.. kitumbua chao kinapoingia mchanga...
images?q=tbn:ANd9GcRfuXaPWmJhp5BL-pM-y-TgetiMCw0utpiyn_d7ab3YltR7v0kse2E7_17b
 
N

nobo

Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
74
Likes
2
Points
0
N

nobo

Member
Joined Jul 10, 2013
74 2 0
Hii zamani kidogo ilikuwepo Tanzania, my mama alinihadithia kuwa ilikuwa ukivaa nguo fupi inapigwa mkasi chwaaaaa hadi juu pande zote, na polisi walifanya kazi hii, this was 1970's and 1980's.
Ilikuwa mwaka 1973 mini skirt, tight, mashati slim-fit na pecos( Bell Bottom) zilipigwa marufuku watu walikamatwa na kuchaniwa nguo. Ingawa Nyerere alizuia operesheni hiyo kwa maelezo kuwa ni mambo ya muda tu yatapita, ziliingia boogaloo au mabwanga,maksi (magauni marefu mpaka chini). Kwa kiasi kikubwa wa tz walibadilika sana katika mavazi hasa wanawake na ikawa kama mila mpaka miaka ya karibuni. Kama sikosei hata kuvaa nywele za bandia ilipigwa marufuku. Mfumo wa uvaaji ni muhimu lakini iwe kupitia hamasa siyo sheria kwani ni kuingilia uhuru wa kujisikia
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
15
Points
0
Age
24
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 15 0
Safi kabisa tena walazimishwe kabisaa sipendi nguo fupi kabisaa
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,112
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,112 280
...mwaka juzi baadhi ya vyuo vya hapa TZ viliweka masharti kuwa wanafunzi waliovaa ovyo, yale mavazi ya kuwa kwaza watu wengine na kuchochea ngono, hawataruhusiwa kuingia kwenye mazingira ya vyuo husika!
Sina uhakika kama kanuni hii bado inafanyakazi...!
walifanyia kazii sana kama chuo cha SAUT Mwanza..hakuna ruhusa ya kuingia class au eneo la chuo na suruali,wala tite ndefuu
 
Talibani

Talibani

Senior Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
136
Likes
0
Points
0
Talibani

Talibani

Senior Member
Joined Jul 31, 2013
136 0 0
Ulisha fika Uganda? ok le me tell kwa Uganda hayo ni maneno tu hamna kitu hapo.......nchi ile haina maadil huwez linganisha na TZ.
 
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
698
Likes
178
Points
60
deonova

deonova

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2013
698 178 60
Hata ndefu zingine zinatega
Yap sure kuna zingine ndefu unakuta ni kitambaa laini wenyewe wanaita uji uji afu kimetaiti kiaina, sasa hii ikivaliwa na mwanamke kajaaliwa baasi anawatia fazaha mijidume maana kama inanata na maumbile yake hvi so unaona hana tofauti na aliyevaa fupi. Wote sawa tu.

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,244
Likes
57
Points
145
Qualifier

Qualifier

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,244 57 145
nikweli zilikuwa enzi za mwalimu siku hizi
 
K

kimavi10

Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
33
Likes
0
Points
0
Age
31
K

kimavi10

Member
Joined Apr 27, 2013
33 0 0
Ni sahihi min-skirts, tops,tight wears... But vitu hivi tayari uislam ulishaeleza mapema sana lakn wakubwa wakaweka pamba maskioni na kufuata utaratibu wa magharibi ambao ni wakishenzi na usio na stara hata kidogo... Taratibu mtaukubali uislam kwa tabia & maadili yake...
 
Balozi wa Dodoma

Balozi wa Dodoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
481
Likes
73
Points
45
Balozi wa Dodoma

Balozi wa Dodoma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
481 73 45
SHERIA ZA KIPUMBAVU IZI SIJAPATA KUONA.

UNAPIGA MARUFUKU MINI SKIRT

ALAFU UNARUHUSU WATU WAVAE GAUNI ZENYE MIPASUO MPK KIUNONI,

WENGINE WANAVAA MAGAUNI WANAYAITA "CHARANGA" ni VERY TRANSPARENT UNAONA VIUNGO VYOTE VYA PILAU WAKIYA VAA

WAGANDA WANATWANGA MAJI KWENYE KINU.

KWA WALIOFIKA UGANDA WATANIELEWA NNACHO MAANISHA HAPA
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
33
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 33 0
Ni sahihi min-skirts, tops,tight wears... But vitu hivi tayari uislam ulishaeleza mapema sana lakn wakubwa wakaweka pamba maskioni na kufuata utaratibu wa magharibi ambao ni wakishenzi na usio na stara hata kidogo... Taratibu mtaukubali uislam kwa tabia & maadili yake...
Kasoro yake ni kulipua na kuua watu waso hatia! Kuoa wake wengi na kukataa kupata elimu dunia!
 

Forum statistics

Threads 1,237,180
Members 475,465
Posts 29,280,505