Watanzania mnafaham vizuri mfumo wa digital na athari zake?


B

Bugari bijoga

Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
29
B

Bugari bijoga

Member
Joined Mar 18, 2012
13 0 0
Kuna suala la mfumo wa digital ambao kuanzia mwezi wa kwanza unaanza kutumika lakini je watanzania wanayo elimu ya kutosha kuhusu mfumo huu?je,wewe unasemaje? unalionaje?
 
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
2,646
Likes
134
Points
160
Vinci

Vinci

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
2,646 134 160
Mkuu nilifungua huu uzi kwa haraka ili nami nipate kujua athari za digitali, weka athari zake basi kama unazijua mkuu ili watanzania nao wazijue!!
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,634
Likes
3,204
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,634 3,204 280
Nachofahamu hatuna local content za kutosha kujaza massive bandswidth(channel zaidi ya ishirini). Labda turushe rusha roho na hotuba za waasisi 24/7
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,059
Likes
264
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,059 264 180
Wew inafahamu nini kuhusu hui mfumo...
 
B

bubo

Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
43
Likes
18
Points
15
B

bubo

Member
Joined Nov 7, 2012
43 18 15
Naona ni mfumo mzuri kulinganisha na analogy bt ndo ivo garama za kupata services zitaongezeka.....#you cant have only television to get servises au mi naelewaje jmn.
 
B

Bugari bijoga

Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
13
Likes
0
Points
0
Age
29
B

Bugari bijoga

Member
Joined Mar 18, 2012
13 0 0
Ni jambo la kushtusha sana kuwa idadi kubwa ya watanzania hawana taarifa za kutosha kuhusu mfumo huu ambao mimi mwenyewe unanishtua juu ya uwezekano wa watanzania kuweza kununua vocha kila wiki au kila mwezi ili kuangalia TV?
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Likes
70
Points
45
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 70 45
Naona ni mfumo mzuri kulinganisha na analogy bt ndo ivo garama za kupata services zitaongezeka.....#you cant have only television to get servises au mi naelewaje jmn.
haaa sisini wakuletewa tu nasikuzote hua nana fuata maamuzi sio ushauli kutoka Duniani kwa taharifa Japan mpaka hi leo wao bado wanatumi Analogy.maka sim zao je Digtal ingekua ndio suluisho la maisha basi wa Japan wao wanazo Santlight kibao kwai bado itakua na matatizo pia wanataka kutuuzia tecnology
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
1
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 1 35
Wengi0hatuji
 

Forum statistics

Threads 1,213,978
Members 462,447
Posts 28,496,994