Watanzania Kushirikiana Na Wamarekani Ni Dhambi?


DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,780
Likes
122
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,780 122 160

Our Crossed Flag Pins – symbols of solidarity with a powerful message!

WanaJF naomba kujua hivi Watanzania kushirikiana na Wamarekani ni dhambi?

Nawasilisha
 
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
RAJ PATEL JR

RAJ PATEL JR

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
744 1 0
If you can't fight them, join them!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hakuna tatizo, ila tatizo ni malengo ya huo ushirikiano.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
24
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 24 135
Uranium na Dhahabu hiyo!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,700
Likes
23,725
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,700 23,725 280
Kwa wazee kama mimi watakumbuka msaada wa unga wa maziwa ya unga kwa mashule (kama sikosei mid 60s) kulikuwa kuna bendera hiyo na mkono mweusi na mweupe inasabahiana. Si jambo geni hilo.
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
20
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 20 135
Kwa wazee kama mimi watakumbuka msaada wa unga wa maziwa ya unga kwa mashule (kama sikosei mid 60s) kulikuwa kuna bendera hiyo na mkono mweusi na mweupe inasabahiana. Si jambo geni hilo.
uji wa bulgar toka US??? ha ha haaaa niliunywa sana nilipokuwa chekechea
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
if u cant convice them,confuse them..................huh
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Kwa wazee kama mimi watakumbuka msaada wa unga wa maziwa ya unga kwa mashule (kama sikosei mid 60s) kulikuwa kuna bendera hiyo na mkono mweusi na mweupe inasabahiana. Si jambo geni hilo.
<br />
<br />Uzee uutoe wapi ff? We sema umehadithiwa au umeona kwenye picha. But am not concuring with u. Thats very true!
 
khauka

khauka

Senior Member
Joined
Jan 26, 2011
Messages
100
Likes
0
Points
33
khauka

khauka

Senior Member
Joined Jan 26, 2011
100 0 33
Sawa sawa mkuu nothing less but much more than that..
 
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
6,356
Likes
1,395
Points
280
Kobello

Kobello

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
6,356 1,395 280
Hakuna faida yoyote ile, wanatutegemea sisi tuwanyamazishe watu wa dini fulani ili wasinanihii. Wanataka tuwakandamize nanihii, ili nchi yao iwe na nanihii.
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
uji wa bulgar toka US??? ha ha haaaa niliunywa sana nilipokuwa chekechea
Dongo kwa Nyerere hilo karusha huyo, mwelewe!!! :)

Btw, bulgar ilikuwa early 80s bana, nakumbuka kwenda kupanga foleni kusubiria mgao kutoka kwenye lori...
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
26
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 26 135
kushirikiana katika mambo gani? Wamarekani wajanja sana yatupasa tuwe makini!
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,780
Likes
122
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,780 122 160
Kwa wazee kama mimi watakumbuka msaada wa unga wa maziwa ya unga kwa mashule (kama sikosei mid 60s) kulikuwa kuna bendera hiyo na mkono mweusi na mweupe inasabahiana. Si jambo geni hilo.
FF ndio kusema kumbe watanzania walianza kufaidika na wamarekani toka zama hizo?
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
Nchi ikishauzwa yote ndio utajua nini maana ya ushirikiano wa kinafiki. Siku zote hakuna urafiki wa Tajiri na Masikini kuwa makini tena USA!!! Tafakari Chukua Hatua Ndugu.
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,780
Likes
122
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,780 122 160
Hakuna tatizo, ila tatizo ni malengo ya huo ushirikiano.
Cha msingi ni sisi kujua malengo yetu au sisi kukataa au kukubali malengo yao?Kipi kiwekwe mbele.Manake ushirikiano wowote kuna kupokea na kutoa.
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,780
Likes
122
Points
160
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,780 122 160
Nyani Ngabu hiyo forever,imekaaje ebu nifafanulie,manake toka mwalimu Nyerere kuanzisha mahusiano na Taifa hilo mwaka 1961 sasa yapata miaka 50 tuko nao kwenye mahusiano Je unamaana kuwa mwisho wa Taifa hili ndio mwisho wa Taifa la Marekani pia.?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Kwa wazee kama mimi watakumbuka msaada wa unga wa maziwa ya unga kwa mashule (kama sikosei mid 60s) kulikuwa kuna bendera hiyo na mkono mweusi na mweupe inasabahiana. Si jambo geni hilo.
images?q=tbn:ANd9GcQgi8kYF7tWGFoUDxCPkxmyjsYqq_lYlk3PjEefDQQnUpY_qCSamQ


From American people

Ah ah ah, aliyekuwa rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibr, Julius Kambarage Nyerere Burito, aliupiga marufu. Inasemekana ule unga ungesababisha watoto kuwa mazezeta.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,700
Likes
23,725
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,700 23,725 280
Uzee uutoe wapi ff? We sema umehadithiwa au umeona kwenye picha. But am not concuring with u. Thats very true!
Asiyejuwa maana haambiwi maana.
 

Forum statistics

Threads 1,235,809
Members 474,742
Posts 29,236,731