Watanzania Kushirikiana Na Wamarekani Ni Dhambi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania Kushirikiana Na Wamarekani Ni Dhambi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by DSN, Sep 7, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Flag-Pins-Tanzania-USA.jpg
    Our Crossed Flag Pins – symbols of solidarity with a powerful message!

    WanaJF naomba kujua hivi Watanzania kushirikiana na Wamarekani ni dhambi?

    Nawasilisha
     
  2. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    If you can't fight them, join them!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,372
    Likes Received: 28,127
    Trophy Points: 280
    USA forever!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,526
    Likes Received: 2,450
    Trophy Points: 280
    Hakuna tatizo, ila tatizo ni malengo ya huo ushirikiano.
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Uranium na Dhahabu hiyo!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,848
    Likes Received: 19,383
    Trophy Points: 280
    Kwa wazee kama mimi watakumbuka msaada wa unga wa maziwa ya unga kwa mashule (kama sikosei mid 60s) kulikuwa kuna bendera hiyo na mkono mweusi na mweupe inasabahiana. Si jambo geni hilo.
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    uji wa bulgar toka US??? ha ha haaaa niliunywa sana nilipokuwa chekechea
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    if u cant convice them,confuse them..................huh
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nimeupenda usemi huu ila??????????????????????
     
  10. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />Uzee uutoe wapi ff? We sema umehadithiwa au umeona kwenye picha. But am not concuring with u. Thats very true!
     
  11. khauka

    khauka Senior Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa sawa mkuu nothing less but much more than that..
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,478
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hakuna faida yoyote ile, wanatutegemea sisi tuwanyamazishe watu wa dini fulani ili wasinanihii. Wanataka tuwakandamize nanihii, ili nchi yao iwe na nanihii.
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dongo kwa Nyerere hilo karusha huyo, mwelewe!!! :)

    Btw, bulgar ilikuwa early 80s bana, nakumbuka kwenda kupanga foleni kusubiria mgao kutoka kwenye lori...
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kushirikiana katika mambo gani? Wamarekani wajanja sana yatupasa tuwe makini!
     
  15. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    FF ndio kusema kumbe watanzania walianza kufaidika na wamarekani toka zama hizo?
     
  16. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi ikishauzwa yote ndio utajua nini maana ya ushirikiano wa kinafiki. Siku zote hakuna urafiki wa Tajiri na Masikini kuwa makini tena USA!!! Tafakari Chukua Hatua Ndugu.
     
  17. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Cha msingi ni sisi kujua malengo yetu au sisi kukataa au kukubali malengo yao?Kipi kiwekwe mbele.Manake ushirikiano wowote kuna kupokea na kutoa.
     
  18. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,743
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nyani Ngabu hiyo forever,imekaaje ebu nifafanulie,manake toka mwalimu Nyerere kuanzisha mahusiano na Taifa hilo mwaka 1961 sasa yapata miaka 50 tuko nao kwenye mahusiano Je unamaana kuwa mwisho wa Taifa hili ndio mwisho wa Taifa la Marekani pia.?
     
  19. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,650
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    From American people

    Ah ah ah, aliyekuwa rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibr, Julius Kambarage Nyerere Burito, aliupiga marufu. Inasemekana ule unga ungesababisha watoto kuwa mazezeta.
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,848
    Likes Received: 19,383
    Trophy Points: 280
    Asiyejuwa maana haambiwi maana.
     
Loading...