Watanzania kila mnaelewaje kuhusu mfumo wa analogy?je,unafa kwa WaTZ


B

Bugari bijoga

Member
Joined
Mar 18, 2012
Messages
13
Points
0
Age
30
B

Bugari bijoga

Member
Joined Mar 18, 2012
13 0
Ni jambo la busara na kimaendeleo kuona nchi inatoka kwenye mfumo wa digital na kuingia mfumo wa analogy ifikapo Dec, 30 lakini je wa TZ mnaufahamje huu mfumo maoni yako ni mhim sana?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,685
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,685 2,000
analog to digital, rekebisha statment yako!!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,351
Points
2,000
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,351 2,000
hatuufahamu wewe unasemaje?
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,201
Points
1,250
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,201 1,250
hatuufahamu wewe unasemaje?
aya majibu ya saloon za uswahilini..JF sio mahala pako wewe..hapa ikiletwa hoja kama hii unaichambua kwa kina kama kichwa chako cha panzi unabaki msomaji wa post za wengine.
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,615
Top