Watanzania hapa sijawaelewa Chadema wana maana gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania hapa sijawaelewa Chadema wana maana gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Sep 5, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kauli mbiu ya kwanza ya chama
    Kauli mbiu ya kwanza zilizopitishwa na chama zilionyesha nia ya msingi ya kutumikia wananchi. Nazo ni:

    [TABLE]
    [TR]
    [TH="class: text1 style5, width: 20"]1.[/TH]
    [TD="class: subHead1 style2, width: 234"]CHADEMA …………………....................[/TD]
    [TD="class: subHead1, width: 220"]VEMA![/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text1 style5"]2.[/TH]
    [TD="class: subHead1 style2"]MWANANCHI………………..................[/TD]
    [TD="class: subHead1"]NAMBARI WANI![/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text1 style5"]3.[/TH]
    [TD="class: subHead1 style2"]CHADEMA …………………...................[/TD]
    [TD="class: subHead1"]NAMBA TWO![/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text1 style5"]4.[/TH]
    [TD="class: subHead1 style2"]VIJANA………………………..................[/TD]
    [TD="class: subHead1"]TAIFA LA LEO![/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text1 style5"]5.[/TH]
    [TD="class: subHead1 style2"]KINAMAMA…………………..................[/TD]
    [TD="class: subHead1"]WALEZI![/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text1 style5"]6.[/TH]
    [TD="class: subHead1 style2"]WAZEE………………………...................[/TD]
    [TD="class: subHead1"]DHAMANA![/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    Watanzania hapa sijawaelewa Chadema wana maana gani.
    Kauli mbiu hizi ziliwekwa kwa msisitizo kuwa chama chetu kinaheshimu kuwa wananchi ndio namba moja na ndio wamiliki wa chama. Ikiwa na nia ya kupingana na kauli mbiu ya CCM ya kujiita nambari wani. Chama kikaanza kazi kwa kasi, kikiwa kinaonekana kuwa na sura ya kipekee. Toka enzi hizo chama kilijijengea heshima ya kuwa chama cha ustaarabu. Heshima ambayo hadi leo CHADEMA imeitunza.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,934
    Likes Received: 9,795
    Trophy Points: 280
    Jiulize chama nini?
    Je ni majengo au wananchi?
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,599
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata kwa harakaharaka utaona tu CDM ina uchungu na hii nchi maana imepoteza mwelekeo. NChi imemsahau mwananchi, wachache ndani ya chama wanatafuna rasilimali za nchi hii tena kwa kupeana kifamilia. Disparity kati ya maskini na Tanzania inakuwa kila sekunde. Wananchi kwanza, chama nyuma yao kikitizama maendeleo ya wananchi wao and that is CDM.
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mbona kilichoko kwenye heading na contents za uzi ni tofauti, au sijaelewa
     
  5. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kweli ww ni mchuzi wa bata!
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,876
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    huwezi kuelewe kwa ukilaza wako ... waachie wanaojua ideology
     
  7. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,888
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wachaagaaa...
    Wametukamata pabaya
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,420
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Hapa chama maana yake kinaundwa na wananchi wengi zaidi ya mmoja/umma wa watanzania hivo maslahi yao kwanza ndipo kwa mwananchi mmojammoja tofauti na chama cha mmojammoja c.cm kinachojali mwananchi mmoja kabla ya wananchi,
     
  9. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    mchuzi wa bata wamekataaaaaaaa!
     
  10. C

    COSTOMER Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    wewe ni mnafikiiiiiiiii ni vyema uatafuta mada zingine za kuweka
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Mchuzi wa bata...umelula huko naona umeleta furushi la taka hapa jamvini..poa mchuzi wa bata...asubuhi njema.
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,982
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    mbona iko wazi imeandikwa wananchi nambari one! Ukiwa ccm kila unachofikiri ni matope tupu! Hivi huwa tunaangalia tunayoandiaka kwenye media? Au mawazo yetu kama gazet la uhuru?
     
  13. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,615
    Likes Received: 9,961
    Trophy Points: 280
    na wamekukamata kweli.
     
  14. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhan labda na mi ni kilaza. Ama vinginevyo mchuzi wa bata umeshindwa kuoanisha mambo.
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,905
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Mara huelewi, mara unajaribu kutolea hoja kitu usichokielewa, we vipi! No c.r.a.p on t.a.p
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mchuzi wa bata umeitoa wapi hiyo? Upo mzee manake siku nyingi nilikuwa sijakusoma hapa jamvini au ulikuwa upo Lupango?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mr Pig how are you?
     
  18. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha mchuzi wa bata....jina lako Na thread yako zinafanana Tehe Tehe Tehe
     
  19. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa likizo bila malipo siunajua ubize ulipungua ila sasa baada ya policcm kuharibu lazima aje asafishe njia.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pumba???!
     
Loading...