Watanzania chukueni muda kupumzika na familia zenu jamani


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Kama kuna watu wanaochakarika na kusahau familia zao ni watanzania
pamoja na kwamba maendeleo awaiifikii wachina ama wajapan
jamani hili ni wazo tu ni vyema hata kama unafanya biashara jitahidi kupata muda wa kupumzika na familia...hili limenihuzunisha sana kuna dada alitaka kutoka outing na mie na yeye ni mke wa mtu...akusita kusema mumewe yeye ni kuamka asbh,,kurudi usiku...hana jipya...,kikaniuma sana sana jamani nikaona ni vyema tukumbushane hata kama muda huu wa wekkend jitahidi kukaa na watoto mkeo..mjuliane hali kila wikiend jamani,....,kuna matatizo mkeo anashindwa kukwambia ukiw a fasta anaitaji ukae muongee,..sawa jamani....
kuna mtu mmoja nasikitika kutangaza mpenzi na mwanachama wa Jf,...yeye akiamka asbh na mapema kurudi usiku kabisa,...siku nilipoenda kwake mttoto wake akamuuliza hivi baaba unalalaga wapi jamani....tumekumis...akamjibu kamuulize mama yako...loh..ashenariiiiiiiiiiiiiiiiii

nasema kutoa familia yako outin kwa wiki mara moja si ubaya jamani wala si uchoyo hizi pesa tunahangaika kwa ajili ya familia zetu...raha tujipe wenyewe jamani...

nashukuru kwa kunielewa na wewe unaekasirirka embu anza kutuonyesha mfano leo jumamosi toka outin na mazeri uone ajakupa style ujawahi ziona toka muoane ....
kila la kheri
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
kabisa maisha yenyewe mafupi haya noja nitoke job niende kumchukua zilipendwa wangu tutoke
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Kama kuna watu wanaochakarika na kusahau familia zao ni watanzania
pamoja na kwamba maendeleo awaiifikii wachina ama wajapan
jamani hili ni wazo tu ni vyema hata kama unafanya biashara jitahidi kupata muda wa kupumzika na familia...hili limenihuzunisha sana kuna dada alitaka kutoka outing na mie na yeye ni mke wa mtu...akusita kusema mumewe yeye ni kuamka asbh,,kurudi usiku...hana jipya...,kikaniuma sana sana jamani nikaona ni vyema tukumbushane hata kama muda huu wa wekkend jitahidi kukaa na watoto mkeo..mjuliane hali kila wikiend jamani,....,kuna matatizo mkeo anashindwa kukwambia ukiw a fasta anaitaji ukae muongee,..sawa jamani....
kuna mtu mmoja nasikitika kutangaza mpenzi na mwanachama wa Jf,...yeye akiamka asbh na mapema kurudi usiku kabisa,...siku nilipoenda kwake mttoto wake akamuuliza hivi baaba unalalaga wapi jamani....tumekumis...akamjibu kamuulize mama yako...loh..ashenariiiiiiiiiiiiiiiiii

nasema kutoa familia yako outin kwa wiki mara moja si ubaya jamani wala si uchoyo hizi pesa tunahangaika kwa ajili ya familia zetu...raha tujipe wenyewe jamani...

nashukuru kwa kunielewa na wewe unaekasirirka embu anza kutuonyesha mfano leo jumamosi toka outin na mazeri uone ajakupa style ujawahi ziona toka muoane ....
kila la kheri
Mwanahalisi, u said it all nafikiri hii ni kawaida kabisa maana from January to December kutoka saa kumi na mbili aubuhi kurudi saa sita usiku na usisubutu kumuuliza unazua vita.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kabisa maisha yenyewe mafupi haya noja nitoke job niende kumchukua zilipendwa wangu tutoke

Pole P,kwani hutaki mpya ka mm?????:)
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
33,240
Likes
35,157
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
33,240 35,157 280
Mwanahalisi, u said it all nafikiri hii ni kawaida kabisa maana from January to December kutoka saa kumi na mbili aubuhi kurudi saa sita usiku na usisubutu kumuuliza unazua vita.

duh hii kali!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mwanahalisi, u said it all nafikiri hii ni kawaida kabisa maana from January to December kutoka saa kumi na mbili aubuhi kurudi saa sita usiku na usisubutu kumuuliza unazua vita.
Nadhani kurudi saa sita usiku siyo kwamba anakuwa kwenye ovatym kazini atakuwa kwenye ovatym ktk MPANGO WA KANDO. aka nyumba ndogo ndo maana ukiuliza unatibua vumbi!
 
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
321
Likes
1
Points
35
Mama Brian

Mama Brian

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2010
321 1 35
Ni kweli kabisa, good idea!!!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Mwanahalisi hujatuambia yule dada ulimsaidia au? Na mumewe mnafahamiana, just kuuliza tu si unajua tena mbongo mwagizie hela atafikisha nyimbani salama lakini sio mwanamke wako?
 

Forum statistics

Threads 1,236,807
Members 475,284
Posts 29,268,469