Watanzania 15 wamekatwa na wako mahabusu nchini Msumbiji

Mugabe one

JF-Expert Member
Nov 15, 2016
2,282
2,000
Ndugu wanaJF kuna watanzania wenzetu wamekatwa nchini msumbiji wakituhumiwa kwa makosa mbali mbali yakiwemo ya uwindaji haramu na kuingia nyumba ya JIRANI bila kibali.

Kwa jambo hilo tunaomba mlioko Karibu na Raisi mpaze sauti ili kushinikiza waachiwe huru warudishwe nyumbani kwani familia zao zinaendelea kuteseka huku nchini,

Pia mambo ya MTU kuwekwa mahabusu siyo kuzuri unaweza utengeneza njia kifo cha shortcut kutoka na mazingira mabovu ya mahabusu.
 

Mugabe one

JF-Expert Member
Nov 15, 2016
2,282
2,000
Ndugu wanaJF kuna watanzania wenzetu wamekatwa nchini msumbiji wakituhumiwa kwa makosa mbali mbali yakiwemo ya uwindaji haramu na kuingia nyumba ya JIRANI bila kibali.
Kwa jambo hilo tunaomba mlioko Karibu na JPM mpase sauti ili kushinikiza waachiwe huru warudishwe nyumbani kwani familia zao zinaendelea kuteseka huku nchini, na pia mambo ya MTU kuwekwa mahabusu siyo kuzuri unaweza utengeneza njia kifo cha shortcut kutoka na mazingira mabovu ya mahabusu.
Wamekamatwa!!!!!
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,505
2,000
Habari yako ina vielelezo gan...???....wewe mwenyewe una uthibitisho gani...???....tutaamini vip hii habari ni ya kweli.....???
 

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Oct 28, 2012
10,571
2,000
China wapo,UK wapo,S.A wapo ,U.S wapo sijui tuanze na wapi?/
•wapo kisheria?
•makosa yao NI yapj?
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,777
2,000
Kama wanaua wanyama kwenye mbuga za msumbiji ulitegemea nini, hata ingekuwa huku kwetu tukiwakamata hatuwezi kuwaachia, acheni wahalifu wapate adhabu inayowastahili
 

Hute

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,556
2,000
Ndugu wanaJF kuna watanzania wenzetu wamekatwa nchini msumbiji wakituhumiwa kwa makosa mbali mbali yakiwemo ya uwindaji haramu na kuingia nyumba ya JIRANI bila kibali.
Kwa jambo hilo tunaomba mlioko Karibu na JPM mpase sauti ili kushinikiza waachiwe huru warudishwe nyumbani kwani familia zao zinaendelea kuteseka huku nchini, na pia mambo ya MTU kuwekwa mahabusu siyo kuzuri unaweza utengeneza njia kifo cha shortcut kutoka na mazingira mabovu ya mahabusu.
wamekosa nini?wamevunja sheria, au hawajavunja?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom