Watanzania 12 wanashikiliwa na mamlaka nchini Msumbiji


Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,090
Likes
4,101
Points
280
Age
28
Donatila

Donatila

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,090 4,101 280

Watanzania 12 wanashikiliwa na mamlaka nchini Msumbiji baada ya kwenda nchini humo kwenye shughuli za uwindaji bila kuwa na vibali.

Mkuu wa Wilaya ya Tunduru Juma Homera amesema amezifikisha taarifa hizo kwa mkuu wa MKoa wa Ruvuma ili hatua zichukuliwe

Watanzania ambao wanashikiliwa nchini Msumbiji ni wakazi wa kijiji cha Mkapunda na wenje wilaya ya Tunduru Mkoani Ruvuma ambapo vijiji hivyo vipo mpakani na kijiji cha Luimila cha wilaya ya Niassa nchini Msumbiji, Vijiji hivyo vya Tanzania na Msumbiji vinatenganishwa na Mto Ruvuma.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,698
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,698 280
huko ni free border

tatizo ni hicho kibari cha uwindaji
 

Forum statistics

Threads 1,273,289
Members 490,351
Posts 30,477,109