Watanzani wengi wamechakachuliwa


Z

Zhu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Z

Zhu

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
184 0 0
Katika kufuatilia mambo mbalimbali yanavyoendelea hapa nchini nimegundua kuwa wananchi wengi wanapata habari zisizo sahihi. Unaanza shule kwa kudanganya umri. Unakwenda sekondari kwa kuiba mtihani. Unakwenda chuo kikuu kwa kuiba mtihani. Unapata digrii kwa kuhonga profesa. Unapata kazi kwa rushwa. Utafanya kazi kumfurahisha aliyekuajiri kwa rushwa. Unataraji nini kwa watu kama hawa ambao niwengi. Ukianza na waandishi wa habari. Ukiona habari live kwa Tv na habari ya gazeti tofauti. Habari nzima inachakachuliwa. Je tutafika.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
58
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 58 0
Inategemea tunakwenda wapi....... Sababu sasa tunaelekea tulikotoka (i.e. backwards)..... kwahiyo tutafika tulikotokea....
 
Z

Zhu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Z

Zhu

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
184 0 0
I need responce on the motion on how people wanavyochakachuliwa.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
58
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 58 0
Inasikitisha ila ndipo tulipo sasa na ukizoea tabia fulani ni vigumu kuiacha tupende tusipende Tanzania ishakuwa nchi ya wachakachuaji..... kama vile watu wanavyoisema Nigeria ni nchi ya matapeli
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
242
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 242 160
Zhu ni nyinyi generation ya sasa ndiyo wenye matatizo hayo. Enzi yetu hatukuwa na wazo la kununua mitihani ya sekondari au high school, chuo kikuu tulikuwa tunajiunga kwa qualifications zetu na degree tulikuwa tunapata kihalali kabisa. Ukifeli ulikuwa unakwenda na maji hata kama uko mwaka wa mwisho.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,459
Likes
2,971
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,459 2,971 280
mimi bado!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,557
Likes
2,364
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,557 2,364 280
We have been brainwashed that we have allowed someone to think on or behalf!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Katika kufuatilia mambo mbalimbali yanavyoendelea hapa nchini nimegundua kuwa wananchi wengi wanapata habari zisizo sahihi. Unaanza shule kwa kudanganya umri. Unakwenda sekondari kwa kuiba mtihani. Unakwenda chuo kikuu kwa kuiba mtihani. Unapata digrii kwa kuhonga profesa. Unapata kazi kwa rushwa. Utafanya kazi kumfurahisha aliyekuajiri kwa rushwa. Unataraji nini kwa watu kama hawa ambao niwengi. Ukianza na waandishi wa habari. Ukiona habari live kwa Tv na habari ya gazeti tofauti. Habari nzima inachakachuliwa. Je tutafika.


Mambo ya Examination techniques
 
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
189
Likes
10
Points
35
nyondoloja

nyondoloja

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
189 10 35
tuko pabaya unashangahayo watu wanajichakachuwa hadi afya zao anaandikiwa dawa nadakitali doz ananunuwa nusu
 

Forum statistics

Threads 1,205,769
Members 458,082
Posts 28,205,147