Watano mbaroni Dar wakihusishwa na mauaji ya RPC Barlow | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watano mbaroni Dar wakihusishwa na mauaji ya RPC Barlow

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 24, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 950
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    KIKOSI maalumu cha vyombo vya usalama chini ya Jeshi la Polisi, kimewatia mbaroni jijini Dar es Salaam watuhumiwa watano muhimu wa mauaji ya Kamanda wa Polisi mkoa wa Mwanza, Liberatus Barlow.

    Habari za uhakika kutoka vyanzo vyetu vya ndani zimethibitisha kukamatwa kwa watuhumiwa hao muhimu ambao wanatarajiwa kuhojiwa na kusafirishwa kwenda Mwanza kushitakiwa.



    [​IMG]
    Gari aina ya HILUX (T 777 BFY) linalodaiwa hayati RPC Liberatus Lyimo Barlow wa Mwanza, alikuwa akiendesha siku mauti yake yalipomkuta kwa kuuawa papo hapo kwa kupigwa risasi na watu wanaosadikiwa kuwa ni MAJAMBAZI Kitangiri Jijini Mwanza Tar 13/Oktoba/2012.

    Hii ni developing story kutoka - Watano mbaroni Dar wakihusishwa na mauaji ya RPC Barlow | Fikra Pevu

     
  2. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wamemuongeza mchezaji wa zamani wa simba? Maana yupo wa yanga Fumo Felisian ili ngoma iwe draw.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,071
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Haya tusubiri stori yao yasije kuwa ya kuletewa Wakenya walioenda tena kujisalimisha kwa mchungaji fulani...
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,396
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    mmh! hapa liyekuwa hawara wa dorothy lazima awe mtuhumiwa namba moja.
    ila ukweli uzinzi ni kitu kibaya hasa kama tayar ushakuwa na commitment na mtu.
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Quran inasema 'usiikaribie zinaa'

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,396
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    na kila zinaa mtu aifanyayo lazima aje kuilipia tu.manake quran inasema siku mzinzi akifa atafufliwa akiwa na nyuchi zote alizo tumikia akiwa hai na hizi zitaota usoni mwake sasa sijui itakuwaje iyo siku lol!

    siitamani hata kidogo manake...................mmmh!
     
  7. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hili polisi wanaliweza kwa kuwa ni la mwenzao na wanajua madhambi yao na wabaya wao.Lakini uchunguzi kwa vifo vya raia wengine siku zote unaendelea na kufutia mara tukio lingine linapotokea.

    Tanzania kisiwa cha amani kwa wenye mamlaka, lakini sasa kinageuka kuwa kisiwa cha mauaji ya kila mtu bila kujali cheo au utajiri alionao mtu.
     
  8. Kagwina

    Kagwina Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nusu nusu, wamekamatwa wapi na saa ngapi?
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,494
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Na Bible inasema 'Ikimbieni Zinaa'!
     
  10. M

    Malova JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 775
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 35
    wanavyosema watuhumiwa muhimu wanamaana gani? je walitaraja kuwa hao ndio wawe watuhumiwa? walikuwa wanatafutwa kwa matukio mengine pia? naona kama wanataka kuanda move nyingine!
     
  11. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,070
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwanini damu ipo sehemu za chini tu za gari?

    Nahisi alipigwa risasi wakati mlango ukiwa umefunguliwa.

    Kuna hata uwezekano walitumia silaha yake mwenyewe

    Kama statement ya Dorothy itatofautiana sana na hayo basi kuna kitu hapo
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Always Damu inatoka kwa pressure ila haikuweza Kuruka kwani nadhani Nguo alizovaa zilizuia na hivyo kuchuruzika kuelekea chini!!
     
  13. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Zinaa inaitwa kosa kuu.Maana dhambi nyingine zote mtu huzifanya nje ya mwili wake au
    kwakushirikisha kiungo flani tu,lakini zinaa unaushirikisha mwili wako wote.
     
  14. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,070
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Inatoka kwa pressure ni kweli na kama nguo zilizuia tusingeona hivyo vimatone vidogovidogo kwenye mlango upande wa kulia kwa chini hapo chini ya hicho cha kupandishia kioo cha dirisha
     
  15. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,786
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Biblia inaagiza tuikimbie zinaa!!!

    “Do you not know that the unrighteous will not inherit the kingdom of God? Do not be deceived; neither the immoral, nor idolaters, nor adulterers, nor sexual perverts, nor thieves, nor the greedy, nor drunkards, nor revilers, nor robbers will inherit the kingdom of God.” (1 Corinthians 6:9-10)
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,862
    Likes Received: 14,476
    Trophy Points: 280
    Mbona umeguna mpendwa?
     
  17. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,572
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Best hapo "nyuchi....." umepiga vibaya! Ngoja uamsho waje! Shauri yako......
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,806
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Jamani tupatieni majina manake nilisikia kwa mbali majina kama mwita, Bhoke, Marwa, etc. Mwenye majina yaliyotajwa atupeperushie hapa tafadhali.
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,396
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    hivi ukipanga nyumba ya mganga utauliza kwann nanuka uvumba? nitafufuka nazo 200 za kizungu, kiarabu, kiswahili na kihindi. pia nene, nyembembe, fupi kwa ndefu kubwa kwa ndogo. wewe mwenzangu je?
     
  20. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unashauri aongezwe nani kati ya hawa? Geoge Masatu, Hussein Masha na Maftaha? Kwani kuna mechi ya veterani mzee mpaka wa balance? Fumo amehusika vipi embu lete habari zaidi.
     
Loading...