Watani wa Jadi: Wanaume wa Dar vs wa Mikoani

Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
115,972
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
115,972 2,000
Chagua upande kisha weka hoja makini, sifa, wema, ubaya, uzuri ujanja, mahusiano, mitazamo na maono ya kila upande..

Jitahidi usiweke kejeli za kuudhi sana.. Matusi na dhihaka zinazokera. Tuepuke ishu za vibamia na kina Mario...

Kina sugar daddy na sugar mummy. Wa mikoani mupo?

Twende kazi..
 
junejwani

junejwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2017
Messages
507
Points
500
junejwani

junejwani

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2017
507 500
Dah!!hii imebidi niijibu...We kuna sehem mikoani hata Dispensary hakuna ndugu afu eti ukikaa dar unaweza survive popote...

Watu maji ya kunywa tu masafi labda wasubiri ya mvua.

Unalala usiku unasikia sauti ya mnyama na choo ni cha nje...

Anyway kila sehem na chamgamoto zake...uwe town au mkoani..
Kuna watu mnachangia lkn mnatia mashaka uwezo wenu wa kuelewa au mpo Dar lakin hamkwenda shule kabisa yani Hamna elimu kichwani. Ni lazima mjue kutofautisha dhana ya Mikoani na Kijijini pia swala la Maisha bora na maisha ya kimaskini. Si kweli kwamba kuwa mkoani tafsiri yake ni kuwa masikini au kuwa mkoani basi ni kuwa kijijini.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
115,972
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
115,972 2,000
Ya wapi hii mkoa au dar?
tapatalk_1544019251946-jpeg.957066
 
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
2,333
Points
2,000
pancho boy

pancho boy

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2018
2,333 2,000
Wanaume wa mikoani wana magaga miguuni mpaka ukiweka mia mbili inaingia kwenye kisigino...
 

Forum statistics

Threads 1,325,739
Members 509,278
Posts 32,201,417
Top