Watangazi wa ITV wanachakachua habari za matokeo


Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Masako na Gondwe kama hamuwezi kutuletea habari za matokeo ya uchaguzi ni bora mkaacha.

Kwa nini mnang'ang'ani kusema Kikwete anaongoza akifuatiwa na Lipumba wakati hadi sasa Lipumba ana 9% na Slaa ana 20% ya kura zote, mnatufanya hatujaenda shule.

Mara nyingi mmekuwa mkiripoti eti Lipumba ni wa pili kwa vile ameongoza majimbo matano huko Pemba na Slaa ni wa tatu kwa vile ameongoza majimbo mawili bila kuangalia idadi ya kura, hesabu gani hizo, mnahesabu idadi ya vema bila kuangalia vema ina maksi(weight) ngapi utoto wa darasa la pili huo.

Najua mmeelekezwa hivyo ili kuwakatisha tamaa wana chadema lakini muelewe huo ni utumwa wa akili, tunajua NEC wameshachakachua sasa na nyie mnachakachua mara ya pili, waacheni NEC wahangaike na zigo lao msibebe yasiyowahusu.

Ficha Upumbavu wenu; Msiifiche Hekima yenu!

Thank you for supporting JF!

Hadi sasa kura za NEC ziko hivi tuambieni ni nani wa pili, nimesema za NEC makusudi.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
18,068
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 18,068 280
Watangazaji wa bongo hawajui tofauti ya reportage na commentary, nimewasikia leo walivyokuwa wanatangaza matokeo ya Kagera huko aibu tupu, badala ya kuripoti wanaanza kuleta upambe.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
15,208
Likes
24,350
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
15,208 24,350 280
Hii haikubaliki nasema kama noma na iwe noma

Matokeo Tunduru Kaskazini

Kikwete amepata kura 22,261

Slaa amepata kura 1,965

Lipumba amepata kura 12,935
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Nimewaona itv. Yaani wanatia kinyaa kwa ushabiki
 
UTC

UTC

Senior Member
Joined
Jun 1, 2010
Messages
133
Likes
5
Points
35
UTC

UTC

Senior Member
Joined Jun 1, 2010
133 5 35
ITV wanajipendekeza, ili CCM ikianza kutafuta mchawi waonekane safi! Pumbavu hawajui ku-report na kuchambua!:doh:
 
K

KICHAPO

Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
K

KICHAPO

Member
Joined Oct 19, 2010
51 0 0
Wanataka wateuliwe na JK viti maalum
 
M

mwanadewa

Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
39
Likes
3
Points
15
M

mwanadewa

Member
Joined Jul 16, 2010
39 3 15
Masako na Gondwe kama hamuwezi kutuletea habari za matokeo ya uchaguzi ni bora mkaacha.

Kwa nini mnang'ang'ani kusema Kikwete anaongoza akifuatiwa na Lipumba wakati hadi sasa Lipumba ana 9% na Slaa ana 20% ya kura zote, mnatufanya hatujaenda shule.

Mara nyingi mmekuwa mkiripoti eti Lipumba ni wa pili kwa vile ameongoza majimbo matano huko Pemba na Slaa ni wa tatu kwa vile ameongoza majimbo mawili bila kuangalia idadi ya kura, hesabu gani hizo, mnahesabu idadi ya vema bila kuangalia vema ina maksi(weight) ngapi utoto wa darasa la pili huo.

Najua mmeelekezwa hivyo ili kuwakatisha tamaa wana chadema lakini muelewe huo ni utumwa wa akili, tunajua NEC wameshachakachua sasa na nyie mnachakachua mara ya pili, waacheni NEC wahangaike na zigo lao msibebe yasiyowahusu.

Ficha Upumbavu wenu; Msiifiche Hekima yenu!

Thank you for supporting JF!

Hadi sasa kura za NEC ziko hivi tuambieni ni nani wa pili, nimesema za NEC makusudi.
Ajabu kwelikweli, mnagombea nafasi ya pili? Haya chukueni.
 
T

Tuzo

Member
Joined
May 26, 2009
Messages
24
Likes
0
Points
0
T

Tuzo

Member
Joined May 26, 2009
24 0 0
Ajabu kwelikweli, mnagombea nafasi ya pili? Haya chukueni.
Siyo tunagombea nafasi ya pili.Ila wasema ukweli. kama embe sema embe si unabadilisha unaliita chungwa. Watanzania tumezoeshwa kusema uongo mpaka tumeona kua ndio life style tunayotakiwa kuishi. Inasikitisha kama ndugu unaona hakuna effect ktk kureport takwimu za uongo.
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
usiwe kama mtu asiyeweza hata kutafakari tofauti ya mbuzi na ng'ombe. Utafika vipi nafasi ya kwanza bila kupita ya pili. Acha ushabiki wa kibwege:A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,250,293
Members 481,303
Posts 29,727,290