Watangazaji wa Zamani: Picha imenikumbusha Mbali! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watangazaji wa Zamani: Picha imenikumbusha Mbali!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, Nov 10, 2010.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,992
    Likes Received: 12,516
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Nimekutana na picha hii kwenye posti fulani ya Safari ni safari, nikaona imenikumbusha mbali,
    hivyo sio vibaya nikishare na nyinyi kuwakumbuka ma celeb wetu enzi hizo.

    Naweza kuwa nimeyakosea baadhi ya majini, ni kitambo- 1995!.


    [​IMG]Asante umetukumbusha mbali.
    Msatari wa mbele waliokaa toka kushoto ni Charles Hilary 'Mzee wa Macharanga(BBC-London), Mikidadi Mahamud (Mkurugenzi, Radio Uhuru), Mzungu aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa kwanza,Julius Nyaisangah (Uncle J).
    Nyuma waliosimama toka kushoto. Deo Mshigeni, (sijui alipo), Mike Mhagama(DW-Radio), Monica Mfumia (sijui Alipo), Flora Nducha (Mkuu wa UN-Radio-NewYork), Vicky Msina (PRO-BOT), Aboubakar Liongo (DW-Radio-Ujerumani, Sunday Shomari (VOA-Marekani), kabinti kadogo sikakumbuki, na wa mwisho ni Taji Liondi (Mr.T) (Mkuu wa TBC-FM).
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Deo Mshigeni yupo USA anabeba boxex mkuu.
    Mimi ndiye niliyewapiga picha hiyo ndo maana sijaonekana hapo
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Pasco umeniheshimu sana....asante
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    jamani this is nice
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Mfumia alipata kashfa fulani nadhani ndio wakamuondoa
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Picha nzuri sana hii, asante kutukumbusha
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Walikuwa vichwa...
    sidhani kama TBC ya sasa wanaweza wapata wengine wa level hizo..
     
  8. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iza sizani kama hiyo ilikua tbc1 hiyo ilikua ni radio one ya kwanza kabisa by the way wakati huo hatukua na
    btc1
     
  9. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    she is currently living happily in England
     
  10. kui

    kui JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 6,482
    Likes Received: 5,140
    Trophy Points: 280
    wapi blandina mungezi (aunty ndina) dah!, sauti yake ile kama kala yai bichi, na Peace kwiyamba (peace K.) mwenye sauti chombeza!
     
  11. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,988
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Monica Mfumia yupo wapi siku hizi?
     
  12. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,988
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Blandina mungezi yupo British Council, Dar es salaam. Alikuwa na sauti nzuri sana yule dada.
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    That is RADIO ONE
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,596
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kua Sunday Shomary alikua aki-share love na Monica Mfumia.
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Mike mhagama yupo US
     
Loading...