Watakuwa hawajanichakachulia kweli mchumba wangu?


Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Wana JF ni muda wa zaidi ya mwaka mmoja sasa sijaonana na Mchumba wangu amabaye hata Engagement tulishafanya.Huku nilipo nipo kikazi na ninaamini kuwa nikirudi nitamkuta salama. Hata hivyo najiuliza kweli nitamkuta Salama au watu watakuwa wananichakachulia? Hofu ninayo sana kutokana na Maisha ya sasa je Nikirudi nifanyaje ili anagalau niweze kuwa na Imani nae?
 
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2008
Messages
1,111
Likes
10
Points
135
M

mbongopopo

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2008
1,111 10 135
Mie naona una zaidi ya kusema tuelewe vizuri, kwani mawasiliano ni mabaya hadi unawasiwasi? or kakuoyesha nini hauna imani nae?
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,540
Likes
7,408
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,540 7,408 280
mwende mkapime ngoma kwanza,
hayo mengine mnasameheana kwani mmeshakuwa watu wazima
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
mmmhhh bwana muamini bibie....
ukirudi pimeni ngoma...
kama wote mko wazima endeleeni na maisha..
hata kama alichakachuliwa na hana ngoma au mimba endeleni mbele kwa mbele...
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hapana mawasiliano ninayo poa tu sema lazima niwe na shaka
Mie naona una zaidi ya kusema tuelewe vizuri, kwani mawasiliano ni mabaya hadi unawasiwasi? or kakuoyesha nini hauna imani nae?
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Kwahiyo hata kama alikuwa anakamuliwa nivumilie tu?
mmmhhh bwana muamini bibie....
ukirudi pimeni ngoma...
kama wote mko wazima endeleeni na maisha..
hata kama alichakachuliwa na hana ngoma au mimba endeleni mbele kwa mbele...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,552
Likes
14,903
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,552 14,903 280
Mlete kwangu nimchunguze, then ntakupa ze feed ze back!!!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Kwahiyo hata kama alikuwa anakamuliwa nivumilie tu?
kwa kweli kama hana mimba wala ngoma mi naona usimwache..
maana unaweza mwacha huyo ulie mjua kwa muda
ukaenda kujitafutia balaa....
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
he hata wewe kama si kuwa nchi zenye msimamo mkali...ungeshachakachua siku nyiingi...
mbona una wivu hivyo,si inaoshwa tu...afu inatumiwa tena,lol:embarrassed:
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Hapa unasema ukweli nashukuru sana ila nitaangalia!
kwa kweli kama hana mimba wala ngoma mi naona usimwache..
maana unaweza mwacha huyo ulie mjua kwa muda
ukaenda kujitafutia balaa....
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
870
Likes
261
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
870 261 80
kwa mawazo hayo bora uchonge mgomba uweke ndani
kama alivyoshauri mwanafa vinginevyo utapata ugonjwa wa
moyo na kuiacha dunia ghafla.

mambo ya kuchakachuliwa hata kama haupo mbali naye kama
ni mpenda kuchakachuliwa huwezi zuia. hivyo usikonde endelea
kumuamini tuu
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
kapimeni ngoma!
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Umekumbuka kuwa nipo sehemu ambayo sichakachui.......hapa nitakuwa nimefugwa tatu bila sasa sijui nikirudi nisawazashe kwanza ndio niendelee?
he hata wewe kama si kuwa nchi zenye msimamo mkali...ungeshachakachua siku nyiingi...
mbona una wivu hivyo,si inaoshwa tu...afu inatumiwa tena,lol:embarrassed:
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Hapa unasema ukweli nashukuru sana ila nitaangalia!
sawa at the end of the day watu watakupa tu mawazo lakini ni juu yako kuyachambua...
inaelekea unampenda sana bibie ndo maana unawivu naye
hiyo safi...
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
kapimeni ngoma!

Nitafanya hivyo ila si nitakuwa nimefungwa tatu bila?
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Nampenda kweli na nina Wivu kweli, haya ninayoyapata hapa nitachanganya na yangu pia!
sawa at the end of the day watu watakupa tu mawazo lakini ni juu yako kuyachambua...
inaelekea unampenda sana bibie ndo maana unawivu naye
hiyo safi...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Nampenda kweli na nina Wivu kweli, haya ninayoyapata hapa nitachanganya na yangu pia!
safi sana
kama anajua ni kiasi gani unampenda na unamjali..
kwa kweli hata usiwaze kama atachakachuliwa....
atakutunzia heshma yako..
 
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
96
Points
145
Zipuwawa

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 96 145
Wewe nipe moyo tu ila nisipowaza wanachakachua sitakuwa nampenda!
safi sana
kama anajua ni kiasi gani unampenda na unamjali..
kwa kweli hata usiwaze kama atachakachuliwa....
atakutunzia heshma yako..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,473
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,473 280
Wewe nipe moyo tu ila nisipowaza wanachakachua sitakuwa nampenda!
si lazima uwaze vitu vibaya kuonyesha unampenda mtu..
saa nyingine unajipa pressure bure...
sasa wewe hapa humwamini nani??
bibie or other people???
 

Forum statistics

Threads 1,239,140
Members 476,434
Posts 29,343,858