Watakaoamua mpangaji wa Ikulu hawa hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watakaoamua mpangaji wa Ikulu hawa hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by cabhatica, Oct 11, 2010.

  1. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,070
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Walioandikishwa kupiga kura milioni 19.6
    Wanachama hai wa vyama vyote vya siasa takribani milioni 7.6
    Wasiokuwa wanachama milioni 12(?). Hawa ndio deciding group. Huwa hawapigi kelele, wanaenda kimyakimya. Hawahitaji kushawishiwa maana wanaelewa.

    Msitishwe na mashati ya kijani wala nyimbo za TOT . Ni sawa na kelele za chura mtoni. Hazimzuii ng’ombe kunywa maji.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhh data za kweli hizi?
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,492
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako mimi ni CCM lakini kura zangu zote ninawapa Chadema na sipo pekee yangu kwenye hili...................
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    Hilo kundi nimo.

    Na nimesha amua. Dr. Slaa 2010
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    hata mimi nawapa chadema na ccm nimeihama rasmi leo
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,950
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Acha watz waamue kumpa kura kikwete.........
     
  7. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kila kona watu wanakiponda kile chama,

    Wamiliki wasivoona mbele hawakati tamaa,

    Utadhani mchezo wa kuigiza vile jamaa,

    Shime wananchi tuungane tumbwage huyu bwana mkubwaa,

    2010 Sote tumpigie kura yetu Rais anayetujali ambaye ni Dr Slaa.
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi nilipigishwa kwata la halaiki kwa takribani miezi 6 wakati ccm inazaliwa mwaka 1977. Na baadaye kuwa mwanachama mwaminifu wa ccm.

    Kutokana na maneno ya hayati mwalimu nyerere kuwa ccm ni korokoro kutimia kwa kuhalalisha ufisadi rasmi. Ili kuinusuru ccm isije kufutika katika ramani ya vyama vya siasa barani afrika kama ilivyotokea kwa chama cha kanu cha rais kenyetta wa nchi ya kenya, chama cha unip cha ras kaunda wa zambia n.k

    nimeamua pamoja na kuipigia chadema nitafanya kazi ya ziada kuhakikisha wagombea wa chadema wanapita katika maeneo yangu pamoja na dr slaa.

    Hizi ndizo salamu kwa kikwete anayekumbatia ufisadi!!!!
     
  9. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mimi nipo kwenye kundi la wasio na vyama utanithibitishia vipi kuwa slaa ndio anaetujali? Na ninatatizika na hili swala la udini ndani ya chama cha muheshimiwa slaa sijui nalo lina maelezo gani bila kusahau ukabila na mambo ya koo ndani chama cha chadema.

    Ahsante sana.
     
  10. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpaka sasa hata hiyo idadi ya wapiga kura milioni 19 ina walakini. bado tume ya uchaguzi haijaliweka wazi daftari la wapiga kura ili wapiga kura walihakiki kuhakikisha details zao. kuna tetesi kwamba idadi ya wapiga kura haizidi milioni 16 na hiyo milioni 19 ni kwa ajili ya uchakachuaji. ili kuondoa hiyo hofu wakati umefika sasa kwa tume ya uchaguzi kuliweka hadharani daftari la wapiga kura, wengi tulitegemea lingekuwa hadharani mwezi mmoja kabla ya uchaguzi kufanyika.
     
  11. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hata mimi ni CCM, lakini nimebaki na kadi tu. Kura yangu kwa Chadema. Najua tuko wengi wa aina hii.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mimi kura yangu ni kwa mgombea anayeweza kuhutubia wananchi kwa zaidi ya 40 munites akiwa amesimama bila usaidizi!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    If you dont have anything to say, dont say it here!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    basi wewe sio ccm
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,496
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mi kwangu kuna kura 6 kwa Dr.Slaa,mpaka babu mlinzi wangu ,tar 31 mkono kwa mkono nampeleka kupiga kura ndo warudi kunywa chai..sitaki utani kabisa katika hili
     
  16. W

    We know next JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukingalia hata CNN ambavyohuwa wanafanya analysis zao za uchaguzi huko Ulaya, huwa wanaweza kabisa kutabiri mshindi kwa kutumia analysis kama hii. Na usually watu ambao huwa hawana vyama ndio mwisho huja kuamua nani ashinde. Analysis kama hizi ndizo zinafaa kuzifanyia kazi.
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mimi ni mtanzania na nitatumia haki yangu kwa kumpa kura yangu DR Slaa. Ni kiongozi anayemaanisha anachosema, tena huyatoa yote kichwani bila kukosea. Namchukia yule ambaye hata kwenye kampeni tu ametayarishiwa hotuba ili atusomee, nadhani ni uongo ule ule tuliozoea. hapati kura hata katika familia yangu. Kwi kwi kwi kwi
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    "Education makes a people easy to lead, but difficult to drive; easy to govern, but impossible to enslave.
    kazi yote 31
     
  19. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,232
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi sina chama na nipo kwenye kundi hili, nataka mgombea kama sifa za Nyerere alivyotaka. Mimi naamini kuwa Mwaka huu lazima mabadiliko yatatokea tu. mwaka huu najua ni lazima wabunge zaidi watapatikana. Mwaka huu watu wamefunguka macho.
     
Loading...