Wataalamu wa X-ray tusaidieni hii imekaaje?

7ve

JF-Expert Member
Feb 1, 2014
907
1,000
Hiyo itakuwa picha duka coz sehemu huyo nyoka alipo kaa ni kwenye moyo.halafu huyo nyoka kama kweli kaingia hapo lazima tungeona mifupa yake na ingeonekana kwa weupe kwa sababu mifupa siku zote kwenye x-ray lazima ionekane white.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom