Wataalamu wa kingereza pitieni hapa mnisaidie.

enock yusto

JF-Expert Member
May 28, 2014
380
500
Eti ukitaka kumuuliza baba yako kwa kingereza kwamba "baba mimi ni mtoto wako wa ngapi kuzaliwa?" utasemaje kwa lugha ya malkia
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,728
2,000
unamuuliza hivi ..... baba/mama what is my birth order?
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
....!!!!????

Hebu fanya haka kamchezo
Weka hiyo sentensi yako kwa kingereza kisha amini hivyo hivyo
Amagiro ganu
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,464
2,000
Eti ukitaka kumuuliza baba yako kwa kingereza kwamba "baba mimi ni mtoto wako wa ngapi kuzaliwa?" utasemaje kwa lugha ya malkia
Tatizo letu wengi watataka kama inavyo someka kiswahili basi na kiingereza isomeke hivyo hivyo kitu ambacho utashuhudia vituko ving sana kumbe waweza tumia lugha tofauti na ikaleta maana sawa kabisa
Mf.
1.How many children was born before me in our family dady??? Or
2.In which number am belonging too in a series of your children father?

Nimejaribu hizo mbili bt nipo radhi kurekebishwa na wajuvi zaid
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom