Wataalamu wa Home theatre naomba msaada wenu

Ibambasi

JF-Expert Member
Jul 25, 2007
8,895
2,000
Hivi haya huwa mnayaandika na nyie mkiwa nchini TZ, kweli au mko Ulaya??kwa hizi bundles zetu kweli, mtu utumie net, kwenye smart tv?hapo ukute huyo mtu yupo Itenka huko?!!!jamani,!!!
Maisha ndiyo haya haya tu ndugu😂😂😂
 

Kitimoto

JF-Expert Member
Aug 25, 2012
769
225
Naweza nikawa nna hiyo hela na nikauziwa kitu kisicho bora,lengo la kuuliza ushauri hapa ni kununua kitu kilicho bora kwa thamani halisi ya pesa
Siku ukitaka kuoa uje uombe ushauri hapa JF ukiomba upatiwe wasifu wa mwanamke unayetaka kumuoa ili wanaomfahamu wakushauri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom