Wataalamu naomba kufahamu Puto tumboni na Vyuma kwenye moyo wa binadamu


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,665
Likes
51,737
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,665 51,737 280
Wakuu habari za muda huu hapa ubaoni.
Leo kwa hisani yenu naomba wataalamu wa masuala ya afya au yeyote mwenye kufahamu masuala haya, anijuze kuhusu vyuma kwenye moyo wa binadamu na puto tumboni.

Leo 10 Novemba 2017, mahakama ya Kisutu imeambiwa kuwa Puto lililopo tumboni kwa Seth limeisha muda wake na linaweza kupasuka muda wowote, hivyo aruhusiwe kuonana na daktari wake wa Afrika Kusini kwa kuwa Muhimbili haina uwezo wa kumtibu.

Mwezi uliopita taarifa ya daktari iliiambia mahakama kuwa Mfanyabiashara Yusuf Manji, moyo wake una vyuma vinne na yuko kwenye hatari kiafya, anatembelea kamba nyembamba.

Tumshukuru Mungu kwa kutupa uzima, maana hakuna neema kubwa kama uzima ugonjwa wa moyo upo ila kwanini sasa ishabihiane na vyuma au kuumwa tumbo halafu ishabihiane na puto.

Puto tumboni na vyuma moyoni ni nini hasa. Na husababisha na nini? Wataalamu wabobezi kwa hisani yenu tuwekee wazi tafadhali.

Nawasilisha
 
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
3,907
Likes
2,116
Points
280
evansGREATDeal

evansGREATDeal

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
3,907 2,116 280
Puto tumboni ni haya ya kupuliza hasa huwa wanayapenda watoto..huwa likipulizwa likijaa upepo linasababisha vitambi...ndo maana Seth anakitambii...
Msemo wa vyuma vimekaza...hivyo ndo vyuma vilivyopo moyoni..ukimsikia mtu anasema vyuma vimekaza mwambie akuonyeshe..
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,319
Likes
5,656
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,319 5,656 280
Puto tumboni ni haya ya kupuliza hasa huwa wanayapenda watoto..huwa likipulizwa likijaa upepo linasababisha vitambi...ndo maana Seth anakitambii...
Msemo wa vyuma vimekaza...hivyo ndo vyuma vilivyopo moyoni..ukimsikia mtu anasema vyuma vimekaza mwambie akuonyeshe..
Watu mna majibu!!
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,665
Likes
51,737
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,665 51,737 280
Puto tumboni ni haya ya kupuliza hasa huwa wanayapenda watoto..huwa likipulizwa likijaa upepo linasababisha vitambi...ndo maana Seth anakitambii...
Msemo wa vyuma vimekaza...hivyo ndo vyuma vilivyopo moyoni..ukimsikia mtu anasema vyuma vimekaza mwambie akuonyeshe..
Mkuu wewe umetania tu tucheke hapa. Lakini kuna watu wanaoumwa.
 
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
484
Likes
452
Points
80
R

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
484 452 80
Wakuu habari za muda huu hapa ubaoni.
Leo kwa hisani yenu naomba wataalamu wa masuala ya afya au yeyote mwenye kufahamu masuala haya, anijuze kuhusu vyuma kwenye moyo wa binadamu na puto tumboni.

Leo 10 Novemba 2017, mahakama ya Kisutu imeambiwa kuwa Puto lililopo tumboni kwa Seth limeisha muda wake na linaweza kupasuka muda wowote, hivyo aruhusiwe kuonana na daktari wake wa Afrika Kusini kwa kuwa Muhimbili haina uwezo wa kumtibu.

Mwezi uliopita taarifa ya daktari iliiambia mahakama kuwa Mfanyabiashara Yusuf Manji, moyo wake una vyuma vinne na yuko kwenye hatari kiafya, anatembelea kamba nyembamba.

Tumshukuru Mungu kwa kutupa uzima, maana hakuna neema kubwa kama uzima ugonjwa wa moyo upo ila kwanini sasa ishabihiane na vyuma au kuumwa tumbo halafu ishabihiane na puto.

Puto tumboni na vyuma moyoni ni nini hasa. Na husababisha na nini? Wataalamu wabobezi kwa hisani yenu tuwekee wazi tafadhali.

Nawasilisha
Ukishakula sana hela za umma sababu ni nyingi lazima uongoze puto ili zipate sehemu ya kukaa.
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,156
Likes
4,493
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,156 4,493 280
Ikishindikana tutawaita moderates waje kutoa ufafanuZi
 
farusofia

farusofia

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
544
Likes
496
Points
80
farusofia

farusofia

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2017
544 496 80
Puto tumboni ni haya ya kupuliza hasa huwa wanayapenda watoto..huwa likipulizwa likijaa upepo linasababisha vitambi...ndo maana Seth anakitambii...
Msemo wa vyuma vimekaza...hivyo ndo vyuma vilivyopo moyoni..ukimsikia mtu anasema vyuma vimekaza mwambie akuonyeshe..
Pumba mbichi, maharage mtindi ww
 

Forum statistics

Threads 1,237,078
Members 475,401
Posts 29,277,500