Wataalamu kutoka Sumbawanga, Rukwa na Ufipa wameishia wapi?

mwehu ndama

Senior Member
Nov 12, 2019
134
500
Kama kuna kipindi ambacho wataalamu wa ulozi , magwiji wa ushirikina na uchawi na waganga wote wa kienyeji toka kigoma, ufipa, sumbawanga, rukwa na tanga wangejizolea umaarufu na kupiga pesa za maana ni wakati huu wa covid 19

Lakini cha kushangaza tangu covid itie timu wajuba wote wa ulozi wametokomea pasikojulikana na Yale mabango yao ya kutibu magonjwa yote sugu hayaonekani.

Hadi wale wa zile meseji za "mjukuu wangu majaliwa utajiri niliokupa naona umekupa kiburi nlikuomba unipe kilo moja ya nyama Tu, ila Kwa jeuri Leo umeniletea ng'ombe wazima 9 na ndama wawili" na wao hawatumi meseji.

Sasa sijui wamekwama wapi wajuba wetu hawa katika kada ya ulozi.
 

M2WAWA2

JF-Expert Member
Aug 15, 2014
405
500
Wamehamishia matangazo yao kule instagram. Huko wana sema wanatoa Kisomo na Dua kwa matatizo sugu.

Sasa sina hakika na uhusiano na dini.wote dini moja
 

Mvumbo

JF-Expert Member
Aug 20, 2015
1,450
2,000
Wapo kama kawaida, unataka wafanye nini? Tangu lini Serikali ikakubali wazi wazi mambo ya uganga wa jadi? Waulizeni jamaa zenu mnaowapa kipaumbele kuwa wamefikia wapi huko maabara.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
5,163
2,000
Kama kuna kipindi ambacho wataalamu wa ulozi , magwiji wa ushirikina na uchawi na waganga wote wa kienyeji toka kigoma, ufipa, sumbawanga, rukwa na tanga wangejizolea umaarufu na kupiga pesa za maana ni wakati huu wa covid 19

Lakini cha kushangaza tangu covid itie timu wajuba wote wa ulozi wametokomea pasikojulikana na Yale mabango yao ya kutibu magonjwa yote sugu hayaonekani.

Hadi wale wa zile meseji za "mjukuu wangu majaliwa utajiri niliokupa naona umekupa kiburi nlikuomba unipe kilo moja ya nyama Tu, ila Kwa jeuri Leo umeniletea ng'ombe wazima 9 na ndama wawili" na wao hawatumi meseji.

Sasa sijui wamekwama wapi wajuba wetu hawa katika kada ya ulozi.
Wanaokoa maisha yao dhidi ya corona.
 

Gaspare Mbile

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
1,496
2,000
Uchawi hauvuki bahari kitu kimetoa ma mbele huko,wenyewe wanabakia kuwabaini wezi wa kuku.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom