Wataalam wa MAONO: Hali ya Mtanzania itakuwaje siku watuhumiwa wa ufisadi wakibalance CCM na CHADEMA?


mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,558
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,558 280
Nawaza, najaribu kuwaza huku nikijitenga kabisa na ufisadi ktk level za kitaifa maana nimeamua kudeal na ule wa ngazi ya familia na mtaa maana unanigusa haraka na madhara yake ni haraka zaidi.

najaribu kufuatilia huu mtanange wa wanaosadikiwa kuwa watuhumiwa wa Ufisadi wa kitaifa wakibadilishana jezi huku mashabiki wakibadili aina za santuri katika kusifu na kuabudu v/s kuponda na kutuhumiana.
Najiuliza wataalamu wa kuona mambo ya kisiasa kwa kina, Hali ya mtanzania itakuwaje siku kukiwa na 50/50 ya watuhumiwa wa ufisadi katika vyama hivi viwili?

Mimi kama mwananchi mtaani ambae nimeamua kukubwisha siasa za nyumba kumikumi na siasa za familia na kudogosha siasa za Kibunge na kitaifa hali yangu itakuwaje katika njia panda hiyo?
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,340
Likes
4,155
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,340 4,155 280
unaongelea wale wa MV Dar es salaam na nyumba za serikali pamoja na kuvunja mikataba ambayo inatufanya tulipe fidia kubwa mpaka ndege ikakamatwa?
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,601
Likes
15,583
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,601 15,583 280
Kiukweli watanzania tutakuwa na wakati mgumu sana.....Mfano mdogo tu leo Msigwa na Nyalandu wako timu moja.... baada ya kununuana kwenye utawala wa Kikwete.

Tuombe Mungu kizaliwe chama kingine cha upinzani mbadala wa Chadema....iliyoacha kukemea ufisadi hadi kutetea ufisadi na mafisadi.
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,287
Likes
1,498
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,287 1,498 280
MOJA KATI YA NYUZI FIKIRISHI
 
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
2,245
Likes
3,409
Points
280
MR MAJANGA

MR MAJANGA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2014
2,245 3,409 280
Wanatakiwa wabalance gerezani siyo uraiani
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
111,067
Likes
484,604
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
111,067 484,604 280
Itakua poa sana
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,558
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,558 280
unaongelea wale wa MV Dar es salaam na nyumba za serikali pamoja na kuvunja mikataba ambayo inatufanya tulipe fidia kubwa mpaka ndege ikakamatwa?
unaongelea wale wa MV Dar es salaam na nyumba za serikali pamoja na kuvunja mikataba ambayo inatufanya tulipe fidia kubwa mpaka ndege ikakamatwa?
myopic comment
 
BOMBAY

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,146
Likes
2,186
Points
280
BOMBAY

BOMBAY

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,146 2,186 280
Wenye akili wataumiza vichwa hapa
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,340
Likes
4,155
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,340 4,155 280
mramba na daniel yona bado wanachama wa ccm

Dc wa arumeru kapandishwa cheo kwa kufanikiwa kutoa rushwa

jerry murro msemaji wa ccm aliwahi kukamatwa na rushwa akapelekwa mahakamani,sasa ndio kipenzi cha wana ccm
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,236
Likes
6,569
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,236 6,569 280
Kwa kuwa hiyo haiko mbali sana,itabidi wananchi tupeleke mswada wa dharula bungeni kusitisha kampeni..muda ukifika ni kuchagua tu kwanza vyama vyetu havina vision wala mission,ni mahaba tu.
 
njang'et

njang'et

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2014
Messages
717
Likes
81
Points
45
njang'et

njang'et

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2014
717 81 45
unaongelea wale wa MV Dar es salaam na nyumba za serikali pamoja na kuvunja mikataba ambayo inatufanya tulipe fidia kubwa mpaka ndege ikakamatwa?
Id yako inatosha kabisa kukuelezea akili yako ilivyo... kinembe
 
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
4,340
Likes
4,155
Points
280
C

chinembe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
4,340 4,155 280
kuna mmoja alikuwa anawaomba magari watuhumiwa wa madawa ya kulevya,wakimnyima anawaweka rumande
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,420
Likes
13,558
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,420 13,558 280
Id yako inatosha kabisa kukuelezea akili yako ilivyo... kinembe
hahaha...
akili ya team kusifu na kuabudu...
anaogelea kwenye bwawa la sumu ya kufisha haraka (tena mabomba ya taka sumu yameelekezewa humo) huku akifundisha watu jinsi ya kuepuka kuogelea maji yenye wadudu wa kusababisha kichocho.
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,431
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,431 5,448 280
Mkuu hakutakua na lolote isipokua hivi sasa wamejipiga dole kuzuia kinyesi!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,431
Likes
5,448
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,431 5,448 280
Mkuu hakutakua na lolote isipokua hivi sasa wamejipiga dole kuzuia kinyesi!
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
5,672
Likes
8,001
Points
280
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
5,672 8,001 280
Hata iweje haitatokea kubalance.
 
A

Ame

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
3,357
Likes
668
Points
280
A

Ame

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
3,357 668 280
Kiukweli watanzania tutakuwa na wakati mgumu sana.....Mfano mdogo tu leo Msigwa na Nyalandu wako timu moja.... baada ya kununuana kwenye utawala wa Kikwete.

Tuombe Mungu kizaliwe chama kingine cha upinzani mbadala wa Chadema....iliyoacha kukemea ufisadi hadi kutetea ufisadi na mafisadi.
Wala usitie shaka kwakua CCM ya mafisadi iliamua kutokufa basi sasa vyama vimebaki na kila anayeongoza ndiyo ishara ya wale wanaofanana ku assemble nyuma yake...Kwa sasa tunakaribia ku balance mafisadi wanajulikana upande wao sasa na wale wanaoamini katika utaifa alama na kiongozi wao anajulikana....Hapo soon tutaheshimiana tu...Its now clear than before who stands for what...Hakuna deals tena, hakuna faida binafsi so tutachujika tu na wale ambao bado hawajagundua wako kwenye wrong places watajichekecha as we go on...The architect is just watching from a far how the command is silently followed...
 
A

Ame

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
3,357
Likes
668
Points
280
A

Ame

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
3,357 668 280
Lakini Web wewe uko upande gani? Wa nchi, wa CCM ama wa CHADEMA? Some of us are for the country's future so for me it does not matter whatever available resources can be used to build future; unfortunately I see CHADEMA for politics to be an avenue where we can take our national agenda for its not yet developed into a dominant system na baadaye tutaiacha iendele na politics zake na kuwapa nafasi wengine kuanza parties zinazoweza kufanya politics na siyo kulinda mafia interests; wakati huo wengine tutaendelea na profession zetu na kujitenga mbali na siasa kwani siasa siyo sehemu yetu. This is a war where we dont care what can be used to deafeat the enemy! I ask you to join us in this fight; the fight for our true identity as a country. Its a holly fight which the reward is not from man but from Him we all belong to. Is a fight for the help of the poor and needy who are taken captive at their own will by the people they trusted can defend them and their interests. Few can die and few can loose some of their parts but majority including our descendants, shall win and rejoice forever.

If God is with us who can be against us? If God say Yes who can say no? A thousands shall fall by our sides and ten thousands by our right hands. I am a risine to shine, the light which is in me nobody can put it off for its a greater light and have decided to live on the day time of my country's life. I leave the darkness to whoever feel comfortable to stay with it but for me no time to waste and for this case it does not mater whether CHADEMA or whatever available to be used to reflect the light I am giving out to make others see we are heading in the wrong direction and soon will fall into a ditch.
Do you believe in prophesy?

We are the architect and we know where we are heading just have your cool!

This is called never seen before, we change the course and the sad story is, we are here to stay until all knees bow and their associated tongues confess that He is Lord author of creation, master of all, mighty, omniscient, I am who Iam!
 

Forum statistics

Threads 1,238,262
Members 475,878
Posts 29,314,031