Wataalam, Vibua (Samaki) wana magamba?

KISHINDO

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,824
2,000
Kwa wale wataalam wa samaki wa baharini, naombeni msaada wa kujua kama samaki aina ya vibua wana magamba au kama hawana.

Ahsanteni.
 

Kamuzu

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
994
225
Ana magamba yanayolika. Hahaaaa, hapa mtaani kwangu utasikia 'kibua mneneeeee'
 

Freedom tommorrow

JF-Expert Member
Jan 31, 2015
1,792
2,000
Magamba anayo ila ni madogo sana ukilinganisha na ya changu, kolekole,pono, kala mamba n.k. Samaki wasiokuwa na magamba kabisa ni jodari, ngulu, tasi, ndoalo, n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom