Wataaalam wa code, nahitaji mawazo yenu kutengeneza programu

Elishachupa

Member
Apr 26, 2021
15
45
Naomba mawazo nataka nitengeneze program ambayo itumike kuzuia watu wanaorudia research. Yaani research ikiingizwa ilete watu ambao wamefanya hiyo research.

Ina maana research zote zilizofanywa zitatunzwa ahlafu kama mtu akirudia basi program igundue
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
17,430
2,000
Naomba mawazo nataka nitengeneze program ambayo itumike kuzuia watu wanaorudia research. Yaani research ikiingizwa ilete watu ambao wamefanya hiyo research.

Ina maana research zote zilizofanywa zitatunzwa ahlafu kama mtu akirudia basi program igundue
Tutaanza na ile research ya magu tuangalie kama mfumo wako uko accurate.
 

ymollel

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
3,001
2,000
Naomba mawazo nataka nitengeneze program ambayo itumike kuzuia watu wanaorudia research. Yaani research ikiingizwa ilete watu ambao wamefanya hiyo research.

Ina maana research zote zilizofanywa zitatunzwa ahlafu kama mtu akirudia basi program igundue

Unahitaji tuu Database yenye interface ya ku search by project title
 

Elishachupa

Member
Apr 26, 2021
15
45
Yaani tusimudhuie kuludia title hata kama akiludia title ila asikopi kila kitu kilichoandikwa na mtu aliyekeisha fanya hyo reserch
 

BME

Member
Jan 24, 2021
14
45
Naomba mawazo nataka nitengeneze program ambayo itumike kuzuia watu wanaorudia research. Yaani research ikiingizwa ilete watu ambao wamefanya hiyo research.

Ina maana research zote zilizofanywa zitatunzwa ahlafu kama mtu akirudia basi program igundue
Mbona zipo interface zinazo check plagiarism. inaonyesha hadi asilimia ya Plagiarism. ,kila kitu kipo net, check em out,unaweza ona mapunguf ukayalekebisha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom