Wassira: Mbowe ana nini mpaka serikali imtafute?


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Nguli wa siasa nchini mhe. Wassira leo katika mahojiano ya kipindi cha jambo leo amemjibu Mbowe kufuatia kauli yake ya serikali kuhusika na mashambulizi ya kutaka kumuua.

Amehoji mzee Wassira kuwa, "Mbowe ana nini kuifanya serikali imtafute?", hapa pia aliongeza yafuatayo, "Mbowe huyu huyu kwenye uchaguzi wa urais 2005 alipata kura 600 nchi nzima, sasa ana nini cha kutafutwa?".

Mzee Wassira pia alisisitiza, "Mbowe huna kitu chochote cha kuifanya serikali ikutafute, hivyo uache kuwahadaa watanzania kwa kauli zako za uchochezi, kwani hazina tija."

My take;

Mbowe umekurupuka kutoa kauli ya kipuuzi kuihusisha serikali na suala la mlipuko Arusha, jifunze kuwa kiongozi mwenye subira na hekima, haya mambo ya porojo waachie BAVICHA ila wewe kwa nyadhifa yako una jidhalilisha.
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
ana pembe ndo mana mnamtafuta nyie .....silly
 
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
1,164
Likes
25
Points
145
nkyalomkonza

nkyalomkonza

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
1,164 25 145
Kinyesi chengine hiki. Endelea Kujisaidia Hamy-D
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Nguli wa siasa nchini mhe. Wassira leo katika mahojiano ya kipindi cha jambo leo amemjibu Mbowe kufuatia kauli yake ya serikali kuhusika na mashambulizi ya kutaka kumuua.

Amehoji mzee Wassira kuwa, "Mbowe ana nini kuifanya serikali imtafute?", hapa pia aliongeza yafuatayo, "Mbowe huyu huyu kwenye uchaguzi wa urais 2005 alipata kura 600 nchi nzima, sasa ana nini cha kutafutwa?".

Mzee Wassira pia alisisitiza, "Mbowe huna kitu chochote cha kuifanya serikali ikutafute, hivyo uache kuwahadaa watanzania kwa kauli zako za uchochezi, kwani hazina tija."

My take;

Mbowe umekurupuka kutoa kauli ya kipuuzi kuihusisha serikali na suala la mlipuko Arusha, jifunze kuwa kiongozi mwenye subira na hekima, haya mambo ya porojo waachie BAVICHA ila wewe kwa nyadhifa yako una jidhalilisha.
Umehitimu shule ya kata nini?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,061
Likes
17,544
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,061 17,544 280
Wapuuuzi ni nyie CCm mnaouwa watu
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Nguli wa siasa nchini mhe. Wassira leo katika mahojiano ya kipindi cha jambo leo amemjibu Mbowe kufuatia kauli yake ya serikali kuhusika na mashambulizi ya kutaka kumuua.

Amehoji mzee Wassira kuwa, "Mbowe ana nini kuifanya serikali imtafute?", hapa pia aliongeza yafuatayo, "Mbowe huyu huyu kwenye uchaguzi wa urais 2005 alipata kura 600 nchi nzima, sasa ana nini cha kutafutwa?".

Mzee Wassira pia alisisitiza, "Mbowe huna kitu chochote cha kuifanya serikali ikutafute, hivyo uache kuwahadaa watanzania kwa kauli zako za uchochezi, kwani hazina tija."

My take;

Mbowe umekurupuka kutoa kauli ya kipuuzi kuihusisha serikali na suala la mlipuko Arusha, jifunze kuwa kiongozi mwenye subira na hekima, haya mambo ya porojo waachie BAVICHA ila wewe kwa nyadhifa yako una jidhalilisha.
Wassira anahangaika kama pasco wa CCM!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,603
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,603 280
Wasira sijui kama anaakili..hajui mbowe ana nini?ndo maana kafanana na naniliiii
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,342
Likes
531
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,342 531 280
Nguli wa siasa nchini mhe. Wassira leo katika mahojiano ya kipindi cha jambo leo amemjibu Mbowe kufuatia kauli yake ya serikali kuhusika na mashambulizi ya kutaka kumuua.

Amehoji mzee Wassira kuwa, "Mbowe ana nini kuifanya serikali imtafute?", hapa pia aliongeza yafuatayo, "Mbowe huyu huyu kwenye uchaguzi wa urais 2005 alipata kura 600 nchi nzima, sasa ana nini cha kutafutwa?".

Mzee Wassira pia alisisitiza, "Mbowe huna kitu chochote cha kuifanya serikali ikutafute, hivyo uache kuwahadaa watanzania kwa kauli zako za uchochezi, kwani hazina tija."

My take;

Mbowe umekurupuka kutoa kauli ya kipuuzi kuihusisha serikali na suala la mlipuko Arusha, jifunze kuwa kiongozi mwenye subira na hekima, haya mambo ya porojo waachie BAVICHA ila wewe kwa nyadhifa yako una jidhalilisha.
Kibanda ni nani? By Wassira
Mbowe ana nini By Wassira

Haya bana.
 
B

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
348
Likes
5
Points
0
B

bluetooth23

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
348 5 0
Huyu hamy-d namchukia kishenzi. Kwa siku anaanzisha thread zaid ya 6 halaf zote za kipuuz hazna ushahd tena matuc ya ajabu. Yan mods cjui kwa nin wanamuacha. Jaman msiwe mnakoment thread zake, tukfungua thread yke mkikuta ni yeye hakuna kukoment. Mngese sana yani. Cjui hana kazi za kufanya na cjui kaz za maendeleo anazfanya saa ngap coz kutwa anashnda mtandaon anaazisha thread kama 7 kwa siku tena za uchochezi na matusi kwa Dr Slaa na Mbowe. Cjui hana kaz nyngne?
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,058
Likes
3,825
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,058 3,825 280
Kwa tafsiri nyingine ni kwamba WASIRA ana maana kwamba huwa ale wote wenye kitu flani ambacho kinaisumbua serikali au watendaji wa serikali huwa wanaadhibiwa kwa njia za kimafia
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
Huyu hamy-d namchukia kishenzi. Kwa siku anaanzisha thread zaid ya 6 halaf zote za kipuuz hazna ushahd tena matuc ya ajabu. Yan mods cjui kwa nin wanamuacha. Jaman msiwe mnakoment thread zake, tukfungua thread yke mkikuta ni yeye hakuna kukoment. Mngese sana yani. Cjui hana kazi za kufanya na cjui kaz za maendeleo anazfanya saa ngap coz kutwa anashnda mtandaon anaazisha thread kama 7 kwa siku tena za uchochezi na matusi kwa Dr Slaa na Mbowe. Cjui hana kaz nyngne?
Mimi juzi nimeandika hapa topic kuwa akuna sababu za kuchangia upuuzi wao
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,507
Likes
66
Points
145
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,507 66 145
kura 600 ongeza sifuri tatu mbele
 
K

KUCHILI

Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
60
Likes
1
Points
15
K

KUCHILI

Member
Joined Jan 20, 2012
60 1 15
Nguli wa siasa nchini mhe. Wassira leo katika mahojiano ya kipindi cha jambo leo amemjibu Mbowe kufuatia kauli yake ya serikali kuhusika na mashambulizi ya kutaka kumuua.

Amehoji mzee Wassira kuwa, "Mbowe ana nini kuifanya serikali imtafute?", hapa pia aliongeza yafuatayo, "Mbowe huyu huyu kwenye uchaguzi wa urais 2005 alipata kura 600 nchi nzima, sasa ana nini cha kutafutwa?".

Mzee Wassira pia alisisitiza, "Mbowe huna kitu chochote cha kuifanya serikali ikutafute, hivyo uache kuwahadaa watanzania kwa kauli zako za uchochezi, kwani hazina tija."

My take;

Mbowe umekurupuka kutoa kauli ya kipuuzi kuihusisha serikali na suala la mlipuko Arusha, jifunze kuwa kiongozi mwenye subira na hekima, haya mambo ya porojo waachie BAVICHA ila wewe kwa nyadhifa yako una jidhalilisha.
'comment on red' Acha kutumika wakati ndugu zako wanakufa, ole wao wanafiki maana kwayo watahukumiwa.
 
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,822
Likes
103
Points
160
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,822 103 160
Nguli wa siasa nchini mhe. Wassira leo katika mahojiano ya kipindi cha jambo leo amemjibu Mbowe kufuatia kauli yake ya serikali kuhusika na mashambulizi ya kutaka kumuua.

Amehoji mzee Wassira kuwa, "Mbowe ana nini kuifanya serikali imtafute?", hapa pia aliongeza yafuatayo, "Mbowe huyu huyu kwenye uchaguzi wa urais 2005 alipata kura 600 nchi nzima, sasa ana nini cha kutafutwa?".

Mzee Wassira pia alisisitiza, "Mbowe huna kitu chochote cha kuifanya serikali ikutafute, hivyo uache kuwahadaa watanzania kwa kauli zako za uchochezi, kwani hazina tija."

My take;

Mbowe umekurupuka kutoa kauli ya kipuuzi kuihusisha serikali na suala la mlipuko Arusha, jifunze kuwa kiongozi mwenye subira na hekima, haya mambo ya porojo waachie BAVICHA ila wewe kwa nyadhifa yako una jidhalilisha.
huyu mzee ni kilaza sana kipindi cha nyumba alosema serikali haiwezi kumteka Kibanda kwa sababu hana madhara kwa serikali akatolea mfano labda angekuwa dr Slaa au Mbowe
leo tena ameanza kuruka ruka
 
B

bato

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,886
Likes
1,343
Points
280
B

bato

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,886 1,343 280
Huyu hamy-d namchukia kishenzi. Kwa siku anaanzisha thread zaid ya 6 halaf zote za kipuuz hazna ushahd tena matuc ya ajabu. Yan mods cjui kwa nin wanamuacha. Jaman msiwe mnakoment thread zake, tukfungua thread yke mkikuta ni yeye hakuna kukoment. Mngese sana yani. Cjui hana kazi za kufanya na cjui kaz za maendeleo anazfanya saa ngap coz kutwa anashnda mtandaon anaazisha thread kama 7 kwa siku tena za uchochezi na matusi kwa Dr Slaa na Mbowe. Cjui hana kaz nyngne?
Huyu ni moja waajiriwa wa Lumumba project.JF ni ofisi yake,usihangaike naye, ni mtu wa mshahara.Tuachane naye.
 
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Likes
33
Points
45
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 33 45
Wasirra ni nani basi?anafanana na jamaa mmoja kule moshi town wakati tunafutafuta ujinga aliitwa kiroboto-better kiroboto maana kiroboto alikuwa mteja wa wadi ya psychiatry hapo mawenzi general hosptality?/hospitalini
 

Forum statistics

Threads 1,273,114
Members 490,296
Posts 30,471,953