WASSIRA akiri kuzomewa, fuatilia mahojiano ITV siku ya Jumatatu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WASSIRA akiri kuzomewa, fuatilia mahojiano ITV siku ya Jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Jun 2, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Waziri Wasira, kidume toka CCM. Mwenyeji wa Ikulu lakini kwa bahati nzuri naona mwenye nyumba ikulu hana mtoto mchanga manaake jamaa angetumika kama kinyamazisho cha mwana. Amekiri kuzomewa lakini katika maelezo yake anasema alizomewa na mlevi. Songa naye ITV Siku ya j3 saa 3 usiku.
     
  2. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee apumzike tu maana siku naye kawa shehk yahya, katabiri CDM kugawanyika na matokeo yake chama lao ni linagawanyika.
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Ina maana watu wa Bunda wote ni walevi?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Jumakidogo, mkuu hebu funguka kidogo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa hivi! Mtoto akililia nyonyo mama hayupo anaitwa jamaa. Au mtoto anaambiawa, nyamaza we! Ntamwita Wasi! Mtoto kimyaaa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,721
    Likes Received: 28,687
    Trophy Points: 280
    Hivi uyu jamaa ana umri gani?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hahahaaaaaa!!!!!!!
     
  8. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nimemuona ktk vjimatangazo ati anasema amezomewa na walevi wanne kati ya watu 6000 walohudhuria mkutano wake..NLICHEKA ATI WATU 6000 wakusanywe na wassira..ajabu!!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,313
    Likes Received: 14,582
    Trophy Points: 280
    hata Qadfi aliwaita wananchi wake ni panya wavuta unga..guess whatt happened?
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Umenifanya nicheke ingawa kuna Mkunya alikuwa anajaribu kuniudhi huko kwenye majukwaa ya inteneshino.
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,801
    Likes Received: 6,611
    Trophy Points: 280
    Wasira bana...
     
  12. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,392
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    huo mkutano ulioneshwa star tv news hiyo idadi haikuwepo,akubali kuwa alizomewa na bado atazomewa na kuzomewa!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    zee la gombe limechanganyikiwa kwa kweli, linaona M4C inawabomoa basi anaropoka tu!
     
  14. s

    sarawati Senior Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo nae ni mropokaji ile mbaya litalomjia tuu..
     
  15. D

    Deofm JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka yake Ben amesema hataki matatizo zaidi, aliyonayo yanamtosha. kama kustaafu ni matatizo ndiyo maana huyo wasi anaogopa kusaafu, kama waziri anazomewa itakuwaje siku akiuacha huo uwaziri.
     
Loading...