Wasomi wa Tanzania Tuoneshe Masuluhisho na sio Majigambo.......!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wa Tanzania Tuoneshe Masuluhisho na sio Majigambo.......!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King Mutesa, Oct 11, 2012.

  1. King Mutesa

    King Mutesa Senior Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ..........Katika wiki ya Kwanza hapa Chuo kikuu Cha Dar Es Salaam kama wanavyoita kwa lugha ya Kiingereza "ORIENTATION WEEK" Wakufunzi mbalimbali walipewa muda wa kutoa nasaha mbalimbali kwa wanafunzi wa mwaka wa kwanza 2012/2013. ila cha kushanganza wakufunzi hawa walionesha majigambo kuhusu chuo chao na kuponda vyuo vingine. kuna mkufunzi mmoja alisema hivi namnukuu:-
    "...............Mimi ni bora kuniachisha kazi kuliko kunipeleka kusomesha katika vyuo kama vile UDOM, SAUT ama MZUMBE................."

    Mimi nilitegemea mkufunzi huyu aoneshe njia za kufanya ili vyuo vingine hapa Tanzania viweze kufikiA HADHI YA CHUO KIKUU CHA mLIMANI..

    Kama nitakuwa nimekurupuka wanisamehe hawa WAKUFUNZI...............!!!!!
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    vilaza 2 hao, watu wanaangalia mpunga cku hz, ataishia kujigamba na chuo huku kachoka
     
  3. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 617
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Hayo ndio anayoweza kuyasema akiwa kama mkufunzi. Amekosa analytical mind.
    Anawakilisha zao la elimu iliyopatikana kwa kukaririkariri na kusomea mitihani.
    He is educated but not intellectual.
    Fuatilia lectures zake utagundua, "He talks too much and saying a little".

    HIZI SIO ZAMA ZA KUTAMBIA CHUO ULICHOSOMA, NI ZAMA ZA KUONYESHA JINSI YA KUTUMIA UJUZI NA MAARIFA ULIYOPATA KUTOKANA NA ELIMU ULIYONAYO KATIKA KUTATUA MATATIZO YA MAISHA HALISI.
     
Loading...