Wasomi serikalini ni Prof. Ndulu na Prof. Assad

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,864
Likes
22,592
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,864 22,592 280
Tangu Serikali ya awamu ya Tano iingie madaraka wasomi waliopewa nyazifa Serikali wamekuwa watu wa ajabu.

Wameshindwa kusahihisha mawazo na matakwa ya wanasiasa. Kifupi niseme wamekuwa "maboya" ya wanasiasa.Tangu ishu ya watumishi hewa pale BOT, mbinyo wa fedha za MCC, sukari na sasa tafsiri za kodi, kuna wataalamu ambao kabisa ukisikiliza maoni yao unatamani ukachome moto vyeti vyao.

Nakumbuka ishu ya watumishi hewa BOT ilivyoshikiwa bango na M, siku chache baadae Prof. Ndulu akajibu kuwa pale hakuna watumishi hewa! Vilevile CAG alipopunguziwa bajeti yake kwa kiasi kikubwa huku akitakiwa amulike zaidi ufisadi, amesema NO nitafanya kazi kulipangana na resources mlizonipa.

Kwa maoni yangu ni dhahiri kabisa naona katika watu walioko serikalini wasomi ni wawili tu Gavana Prof. Beno Ndulu na CAG Prof. Juma Assad!

Kwa waliosalia ni kuitikia tu .....Ndio mkuu!nitatekeleza mkuu...ndio muheshimiwa, inawezekana mkuu!!! Katika ukandamizaji huu wa vyombo vya habari ulitegemea Mwanahabari Dkt. Rioba kuukubali uteuzi wa Ukurugenzi TBC?
 
Mr.Venture

Mr.Venture

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
1,606
Likes
253
Points
180
Mr.Venture

Mr.Venture

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
1,606 253 180
Ukweli mchungu.
Dk wa sheria Mwakyembe ametumia wiki kadhaa kujua bunge halina mamlaka ya kujadili hukumu ya mahakama teh teh teh wasomi mpoooo.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,065
Likes
3,350
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,065 3,350 280
msomi maana yake nini ?
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Likes
1,188
Points
280
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 1,188 280
Tangu Serikali ya awamu ya Tano iingie madaraka wasomi waliopewa nyazifa Serikali wamekuwa watu wa ajabu.

Wameshindwa kusahihisha mawazo na matakwa ya wanasiasa. Kifupi niseme wamekuwa "maboya" ya wanasiasa.Tangu ishu ya watumishi hewa pale BOT, mbinyo wa fedha za MCC, sukari na sasa tafsiri za kodi, kuna wataalamu ambao kabisa ukisikiliza maoni yao unatamani ukachome moto vyeti vyao. Nakumbuka ishu ya watumishi hewa BOT ilivyoshikiwa bango na M, siku chache baadae Prof. Ndulu akajibu kuwa pale hakuna watumishi hewa! Vilevile CAG alipopunguziwa bajeti yake kwa kiasi kikubwa huku akitakiwa amulike zaidi ufisadi, amesema NO nitafanya kazi kulipangana na resources mlizonipa. Kwa maoni yangu ni dhahiri kabisa naona katika watu walioko serikalini wasomi ni wawili tu Gavana Prof. Beno Ndulu na CAG Prof. Juma Assad!

Kwa waliosalia ni kuitikia tu .....Ndio mkuu!nitatekeleza mkuu...ndio muheshimiwa, inawezekana mkuu!!! Katika ukandamizaji huu wa vyombo vya habari ulitegemea Mwanahabari Dkt. Rioba kuukubali uteuzi wa Ukurugenzi TBC?
kweli ni wasomi wakati ile bank ya cyprus ilivotakasa pesa yeye alikuwa yupo tu hapo wakati watumishe hewa wapo hadi hapo ofisini kwake yeye yupo tu hapo , wakati watumishi wa idara hiyo wakiwa wanaiba DOLLAR na kwenda kufungua BEARAL EXCHANGE professor yupo tu
wakati mabenk yakifanya utakatishaji wa fedha yeye yupo
hala eti unamsifia ,
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180
Mkuu tafsiri yako ya Msomi haipo sahihi.Kwako wewe msomi ni yule anayempinga tu mhe. Rais au mkubwa wake yeyote. Anayekubaliana na maelekezo ya Rais au mkuu wake wa kazi basi kwako wewe mtu huyo siyo msomi, hata kama maelekezo hayo ni sahihi.
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,701
Likes
4,070
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,701 4,070 280
Ni kweli maana wenye uthubutu ni wachache na hao hawapindishwi na tasisi sio akina dr plan uchwara
 
kampelewele

kampelewele

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2014
Messages
2,577
Likes
1,398
Points
280
kampelewele

kampelewele

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2014
2,577 1,398 280
Tangu Serikali ya awamu ya Tano iingie madaraka wasomi waliopewa nyazifa Serikali wamekuwa watu wa ajabu.

Wameshindwa kusahihisha mawazo na matakwa ya wanasiasa. Kifupi niseme wamekuwa "maboya" ya wanasiasa.Tangu ishu ya watumishi hewa pale BOT, mbinyo wa fedha za MCC, sukari na sasa tafsiri za kodi, kuna wataalamu ambao kabisa ukisikiliza maoni yao unatamani ukachome moto vyeti vyao. Nakumbuka ishu ya watumishi hewa BOT ilivyoshikiwa bango na M, siku chache baadae Prof. Ndulu akajibu kuwa pale hakuna watumishi hewa! Vilevile CAG alipopunguziwa bajeti yake kwa kiasi kikubwa huku akitakiwa amulike zaidi ufisadi, amesema NO nitafanya kazi kulipangana na resources mlizonipa. Kwa maoni yangu ni dhahiri kabisa naona katika watu walioko serikalini wasomi ni wawili tu Gavana Prof. Beno Ndulu na CAG Prof. Juma Assad!

Kwa waliosalia ni kuitikia tu .....Ndio mkuu!nitatekeleza mkuu...ndio muheshimiwa, inawezekana mkuu!!! Katika ukandamizaji huu wa vyombo vya habari ulitegemea Mwanahabari Dkt. Rioba kuukubali uteuzi wa Ukurugenzi TBC?
Wakati mwingine ukitaka kuanzisha uzi tafakari madhara yake kwa wenzako.
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Nyumbu wala hawayaoni haya.

Chadema kwa miaka 20 wamepanga jengo chafu pale ufipa.!! Lkn ukihoji sababu ni nini unaambiwa wewe ni msaliti!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,327
Likes
45,003
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,327 45,003 280
Wengine wanaogopa yasije wakuta ya Rajabu Rutengwe .
 
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,833
Likes
1,650
Points
280
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,833 1,650 280
Huyu CAG tangu atoe proposal kwamba transactions zifanyike kwa credit card ili serikali ikusanye kodi kirahisi nilimuona kichwa. Wanasiasa wamebaki kujadili hukumu ya kifungo kwa wakwepa badala ya kuleta strategies kama hizi.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,287
Likes
3,797
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,287 3,797 280
Ukichwa wake upon wapi wa kati network za mitandao ishu au credit card kwa mtu dabaga kijijini inamsaidia nini?
 
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
6,071
Likes
8,345
Points
280
Age
29
Copenhagen DN

Copenhagen DN

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
6,071 8,345 280
TUWEKEE MATOKEO YAO YA FOO NA SIKSI HAPA KWANZA TUJIRIDHISHE
 
A

artch2311

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2016
Messages
601
Likes
271
Points
80
Age
42
A

artch2311

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2016
601 271 80
Huyu CAG tangu atoe proposal kwamba transactions zifanyike kwa credit card ili serikali ikusanye kodi kirahisi nilimuona kichwa. Wanasiasa wamebaki kujadili hukumu ya kifungo kwa wakwepa badala ya kuleta strategies kama hizi.
Watu wamekaaa kimya issue ya CREDIT CARD haina maana kwamba iko njema sana
Hivi umewahi jiuliza ni wananchi wangapi wana ACCOUNT Bank?
Kama mfumo wa kielectroniki ni SULUHISHO, mbona makampuni ya Simu bado hayalipi kodi inayoendana/Swahili??
Kama mfumo wa kielectroniki ni suluhisho basi tutapata watu wengi sana wanaoiibia serikali million saba kila dakika...
 

Forum statistics

Threads 1,238,425
Members 475,954
Posts 29,319,891