Wasindikizaji Wa Kudumu Tanzania

PAPAA JIWE

JF-Expert Member
May 12, 2014
860
250
Wanandugu hebu tujikumbushe kidogo wanasiasa ambao ni majeruhi wa kudumu kwenye siasa za Tanzania, hawa ni wale ambao wanatumia nguvu kubwa lakini matokeo yake yamekuwa hasi.

Kwa upande wangu naanza na huyu Profesa Ibrahimu H Lipumba, nadhani tangu nimezaliwa nasikia tu anagombea, labda kuna siku NEC watakosea kusoma jina la mshindi wa kile kiti kimoja na kumsoma yeye.

"Huyu namuita msindikizaji wa kudumu"

hebu tukumbushane wasindikizaji wengine..
 

Edward Sambai

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
2,459
2,000
Ole Sendeka, huyu anajitoa kutetea chama na mpaka anamwaga machozi lakini ajawai pewa ata unaibu waziri.
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Mbowe .mrema slaa mtikila. Maalim seif nk
Nabado tunawategemea 2015 kutusindikiza maana arusi wanafanya inafana Sana
 

Malata Junior

JF-Expert Member
Nov 29, 2011
2,994
2,000
Shonza na Mwampamba wao ni wasindikizaji tu huko ccm hawana vyeo vyovyote pamoja na kutokwa povu jingi kuitukana CDM
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom