Wasimamizi wa majimbo waibeba CCM


L

Lusambara

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
0
L

Lusambara

Member
Joined Oct 31, 2010
38 0 0
Kila mtanzania wenye dhamira ya kweli na nchi yake ataamini kabisa kuwa, ucheleweshaji wa matokeo unaofanywa na Wasimamizi ni hila za wao kuibeba CCM baada ya kuona imeshindwa vibaya.

Wazo la miundo mbinu ni uongo mtupu kwani haiwezekani hata Jiji la Dar es salaam iwe ni shida kutoa matokeo kwa wakati wakati miundo mbinu iko safi.

Habari za kuaminika nilizopata toka Jimbo mojawapo ambalo matokeo yamechelewa ni kwamba, KAMA SI UCHAKACHUAJI ULIOFANYWA NA WASIMAMIZI NA WASAIDIZI WAO, KWA SEHEMU KUBWA CHADEMA ILIKUWA IMESHINDA MAJIMBO MENGI YA NCHI HII, LAKINI WANACHELEWESHA MATOKEO KWA MAKUSUDI WAKIWA WANABADILISHA MATOKEO HALISI.

Chanzo hicho kilisema kuwa, Msimamizi Mkuu ni mteule wa CCM (ambaye ni Mkurugenzi),Msimamizi msaidizi naye ni mteule wa Halmashauri ( Mtendaji wa Kata) hivyo uchachuaji umefanywa kwa kiasi kikubwa ili kukilinda chama tawala.

KWA HALI HALISI TUME HAIKO HURU
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
kila mtanzania wenye dhamira ya kweli na nchi yake ataamini kabisa kuwa, ucheleweshaji wa matokeo unaofanywa na wasimamizi ni hila za wao kuibeba ccm baada ya kuona imeshindwa vibaya.

Wazo la miundo mbinu ni uongo mtupu kwani haiwezekani hata jiji la dar es salaam iwe ni shida kutoa matokeo kwa wakati wakati miundo mbinu iko safi.

Habari za kuaminika nilizopata toka jimbo mojawapo ambalo matokeo yamechelewa ni kwamba, kama si uchakachuaji uliofanywa na wasimamizi na wasaidizi wao, kwa sehemu kubwa chadema ilikuwa imeshinda majimbo mengi ya nchi hii, lakini wanachelewesha matokeo kwa makusudi wakiwa wanabadilisha matokeo halisi.

Chanzo hicho kilisema kuwa, msimamizi mkuu ni mteule wa ccm (ambaye ni mkurugenzi),msimamizi msaidizi naye ni mteule wa halmashauri ( mtendaji wa kata) hivyo uchachuaji umefanywa kwa kiasi kikubwa ili kukilinda chama tawala.

Kwa hali halisi tume haiko huru
haujtusaidia sana kwa kuwa umeamua kutotaja eneo husika, hivyo habari hii itabalki kuwa uvumi tuu!!!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,043
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,043 280
Habari za kuaminika nilizopata toka Jimbo mojawapo ambalo matokeo yamechelewa ni kwamba, KAMA SI UCHAKACHUAJI ULIOFANYWA NA WASIMAMIZI NA WASAIDIZI WAO, KWA SEHEMU KUBWA CHADEMA ILIKUWA IMESHINDA MAJIMBO MENGI YA NCHI HII, LAKINI WANACHELEWESHA MATOKEO KWA MAKUSUDI WAKIWA WANABADILISHA MATOKEO HALISI
Haya ni kweli lakini hapa ni mahali pake?

Nilifikiria hapa ni kuripoti matokeo tu.
 
M

mwalimumpole

Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
48
Likes
0
Points
0
M

mwalimumpole

Member
Joined Oct 17, 2010
48 0 0
:israel::israel::israel::israel::israel:
I DO AGREE WITH YOU, CCM WANABEBWA NA MFUMO WA TUME YA UCHAGUZI
 

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686