wasimamimzi wa vituo vya uchaguzi walazimishwa kulala na masunduku ya kupigia kura vituoni arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasimamimzi wa vituo vya uchaguzi walazimishwa kulala na masunduku ya kupigia kura vituoni arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Wizzo, Mar 31, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    habari za kuaminika kutoka kwa jamaa angu ambaye ni msimamizi wa votuo vya kupigia kura amenambia wamegawiwa masanduku ya kupigia kura usiku huu na wameambiwa ni lazima walale kwenyw vituo vya kupigia kura na masanduku yao
    MAY TAKE:
    Je ni sawa kwa wasimamizi kulala na masanduku ya kupigia kura kituoni usiku mzima mpaka kesho?
    au kuna ratiba ya watu kuwatembelea usiku vituoni kwa ajiri ya kuchakachua?
     
  2. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    :peep: kamata mwi:peep::peep::peep::peep::peep::peep:zi meeeeeeeeni
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hamujiamini? kwani hamna mawakala? kazi yao ni pamoja na kuhakikisha masanduku ni matupu kabla ya kura kupigwa.
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kesho lazima mawakala wayachunguze hayo masanduku.
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kuna milioni kadha zmendaliwa kwa ajiri ya mawakala so we have to be careful
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    nadhani hakuna tatizo, kwani kabla ya kuanza upigaji wa kura lazima iwe confirmed kuwa mabox ayo hayana kura wala chochote ndani yake, labda wanataka zoezi ilo lianze saa walizoplan kuanza iyo shughuli
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Wao wana pesa sisi tuna Mungu.
     
  8. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,177
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Naisubiri kwa hamu kesho mida kama hii ambapo CCM itakuwa imeshajipatia kura za kutoshaa kuibuka mshindi na kusukumia zigo la vitaya maneno kwa slaa na zitto
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Eti eeeh
     
  10. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,833
    Likes Received: 1,172
    Trophy Points: 280
    habari ndiyo hiyo
     
Loading...