Wasifu wa hayati Pombe Magufuli kwenye wikipedia wapotosha

chivala

JF-Expert Member
Apr 13, 2021
751
1,000
wanajamvi bila shaka mpo salama bukheril afya.
mimi naona niingiye moja kwa moja kwenye jambo lilionisibu hadi kuwaletea hapa. Kama tunavojua serikali ilivotangaza msiba wa rais hayati magufuli na ikaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa moyo wa mfumo wa umeme, chaajabu wasifu uliondikwa kwenye wikipedia unaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa Covid-19. Je wanajamvi huo hamuuoni kuwa ni upotoshaji?
View attachment 1828900
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,653
2,000
wanajamvi bila shaka mpo salama bukheril afya.
mimi naona niingiye moja kwa moja kwenye jambo lilionisibu hadi kuwaletea hapa. Kama tunavojua serikali ilivotangaza msiba wa rais hayati magufuli na ikaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa moyo wa mfumo wa umeme, chaajabu wasifu uliondikwa kwenye wikipedia unaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa Covid-19. Je wanajamvi huo hamuuoni kuwa ni upotoshaji?
View attachment 1828900

Hao huwa na reliable sources mumo kwa mumo. "Si lazima wasikilize nyimbo zenu hata kama haziimbiki ugenini." Akakazia huyo waziri wa zamani.
 

expedition

JF-Expert Member
Jul 16, 2016
758
1,000
Miaka ya nyuma kipindi nasoma soma wikipedia, kulikuwa na uhuru wa mtumiaji yeyote kuongeza taarifa katika habari fulani, kwa miaka hii sijui kama uhuru huo bado upo maana si mtumiaji tena wa hiyo wikipedia. Kama bado wanaruhusu mtumiaji yeyote ku add information basi fanya hivyo ili kuzuia huo upotoshwaji.
RIP JPM, kwangu ulikuwa ni zaidi ya Rais.
 

Father of All

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
4,602
2,000
wanajamvi bila shaka mpo salama bukheril afya.
mimi naona niingiye moja kwa moja kwenye jambo lilionisibu hadi kuwaletea hapa. Kama tunavojua serikali ilivotangaza msiba wa rais hayati magufuli na ikaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa moyo wa mfumo wa umeme, chaajabu wasifu uliondikwa kwenye wikipedia unaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa Covid-19. Je wanajamvi huo hamuuoni kuwa ni upotoshaji?
View attachment 1828900
Bado kuna watu mnaamini wikipedia wakati mlishaambiwa waandaji wake wengi wao hawana elimu?
 

Ziltan

JF-Expert Member
Aug 20, 2011
1,911
2,000
Screenshot_20210624-222226_Chrome.jpg


Sent from my SM-A205F using JamiiForums mobile app
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
13,233
2,000
wanajamvi bila shaka mpo salama bukheril afya.
mimi naona niingiye moja kwa moja kwenye jambo lilionisibu hadi kuwaletea hapa. Kama tunavojua serikali ilivotangaza msiba wa rais hayati magufuli na ikaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa moyo wa mfumo wa umeme, chaajabu wasifu uliondikwa kwenye wikipedia unaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa Covid-19. Je wanajamvi huo hamuuoni kuwa ni upotoshaji?
View attachment 1828900
Hakufa kwa korona (korona si ugonjwa by the way) bali alikufa kwa magonjwa nyemelezi ya korona!
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
12,653
2,000
Pana taarifa nyingi sana kuhusu aliyekwenda, tokea kuzaliwa hadi mwisho. Vyeo alivyopitia na hata aliowarithi na walio mrithi, nk. Yaani nitty gritty!

Kuna entry yoyote zaidi ya sababu ya kifo inayolalamikiwa?
 

chivala

JF-Expert Member
Apr 13, 2021
751
1,000
Sisi tunafahamu ni tatizo la moyo,lakini duniani kote wanasema ni COVID-19.Hata majuzi niligombana na mmarekani mmoja kwa jambo hilihili.
Hii yote ni kuchukiwa na wazungu.
Dunia hii bora uchukiwe na shetani, kuliko kuchukiwa ni wazungu wa ulaya na marekani watakuandama hata ukiwepo kaburini
 

MissM4C

JF-Expert Member
Aug 31, 2012
1,562
2,000
wanajamvi bila shaka mpo salama bukheril afya.
mimi naona niingiye moja kwa moja kwenye jambo lilionisibu hadi kuwaletea hapa. Kama tunavojua serikali ilivotangaza msiba wa rais hayati magufuli na ikaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa moyo wa mfumo wa umeme, chaajabu wasifu uliondikwa kwenye wikipedia unaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa Covid-19. Je wanajamvi huo hamuuoni kuwa ni upotoshaji?
View attachment 1828900
Wanasema inasemekana sio rasmi, rasmi ni umeme
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,616
2,000
1624563603040.png


wanajamvi bila shaka mpo salama bukheril afya.
mimi naona niingiye moja kwa moja kwenye jambo lilionisibu hadi kuwaletea hapa. Kama tunavojua serikali ilivotangaza msiba wa rais hayati magufuli na ikaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa moyo wa mfumo wa umeme, chaajabu wasifu uliondikwa kwenye wikipedia unaeleza kuwa sababu ya kifo chake ni ugonjwa wa Covid-19. Je wanajamvi huo hamuuoni kuwa ni upotoshaji?
View attachment 1828900
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom