Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wasomi hasa wanaokaa mijini hawataki wachumba waaminifu ...!

Discussion in 'Love Connect' started by TUJITEGEMEE, Apr 25, 2011.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Nimefanya utafiti huu (mwenyewe) karibu miaka sita sasa,...kulingana na takwimu nilizonazo zinajitosheleza kuwatuhumu Wasichana wasomi hasa wanaokaa mijini(midogo na mikubwa) kuwa hawataki wachumba waaminifu. Ukimfuata msichana huku ukionyesha nia ya dhati ya kumchumbia(kwa minajiri ya kumuoa). Akishakugundua kuwa wewe huko nyuma hukuwai kuwa na tabia za kubadilisha wasichana kwa mambo yasiofaa na una mwelekeo wa kicha Mungu(wa kweli kweli) kiasi kwamba hapo baadaye hutaweza kuvunja ahadi ya ndoa (Kukosa uhaminifu)...Loh ataanza visingizio hapo ikishindikana
    visa mpaka utaachia ngazi mwenyewe. Na huu utafiti nimeufanya kwa wale walio kazini (kwa kujiajiri au kuajiriwa) na wanaotafuta kazi.

    Katika utafiti huu tabia yangu ya Kupiga Kelele nimeiweka kuwa sawa (constant) kwa wale wote niliowatafiti.
     
  2. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ''coincidence'' tu...mpigakelele...si kweli.
    Pia utafiti umeufanya kwa ku''observe-Unaweza ukawa ''bias''katika hili....
     
  3. kure11

    kure11 Senior Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi napinga hoja yako, labda kama sehemu kubwa ya utafiti wako ulihusisha maeneo ya sehemu mabint/wadada huenda kujiuza wengi wao hawapendi comitment. Why saying this,!!!!!!!!!!mimi nimeongea ,nimekutana na wakaka ,wanasema wakianzisha mahusiano na mdada mcha mungu ,mwenye hofu ya mungu , watashindwa kufanya mambo yao,(yaani mpango wa kando)mdada anaweza kumpeleka kwa mchungaji,kanisani n.k,so disapointed na hii kwani nikahisi hakuna mkaka mwenye hofu ya mungu,najua wapo ni muda tu kukutana nao,so vuta subira u will surely find one.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0


    uwongo
    uwongo
    uwongo
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    WEWE acha kujishtukia
    umekataliwa kwa vgezo vngne so acha kuchamba vsngizio vngne
    wake up n find wap unaboronga
    lakin ivo vgezo vyako et waschana wakikujua we mwaminifu awakutak
    sjui ukiwa mchamungu yaan vya uroooooooooooooooooooongo...kuna mtu anataka mume mapepe?




    jikaze
    smama kiume
    wafatae wenzako wakufunde jins ya kutongoza na from TODAY I COMMAND U IN THE NAME OF JESUS CHRIST ACHA KUTOA TAFIT ZA URRRONGO...amen.
    nawasilisha.
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,864
    Likes Received: 868
    Trophy Points: 280

    Jichunguze, inaweza kuwa una matatizo fulani hivi yanayofanya kukupiga chini kiaina.
     
  7. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Hii si hadithi ya Abunuasi, kazi hii nimeifanya....Woote niliotafiti nilikujakugundua kuwa hoja yao kukwepa wanaume waaminifu(hawachezei wasichana wala kutoka nje ya ndoa zao) kwa usomi wao wanadai kuwa" kama mwanaume hakuwai kujihusisha na mabinti hisivyo halali na ni mcha Mungu basi huyo ana wivu sana na atakunyima uhuru wakufanya mambo yako binafsi"
     
  8. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Aisee lakini kumbuka swali moja uwe unajiuliza " Je hao wasichana wanapenda wanamme waaminifu kweli na wanapenda kuolewa? kuna wengine hawataki kuolewa. halafu wanangine wanahitaji wapiga staili za kiiaina Je ukiwa mwaminifu mshamba mshamba hayo mambo utayajulia wapi?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Oooooh,mtafiti ulifanyia wapi utafiti wako,i mean miji ipi?na chuo pia ni chuo kipi?
    Let me know
     
  10. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Nitataja mikoa/majiji: Mbeya, Arusha/Manyara, Kigoma, Pwani, Dar-es-Salaam, Dodoma, Mwanza na Kagera, Kilimanjaro.
     
  11. R

    Rweye JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,060
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Of course 2some xtent uko sawia,hapa tusitafute ni akina nani wanajua/hawajuhi kati ya K/M ukweli ni kwamba K ni wazuri wa kulalama kuonewa ila ni ma actress wazuri pia,vyuoni wanavunja rekodi kwa kuzungusha na siyo kweli kwamba huko nje wanawakataa wanaume,wao wenyewe ndo huwa wanakataliwa,tunawaona kitaani wanatoil kichizi,tatizo hawawezi kutorelate wakati wa hardships huwa wanafikilia kusepa ama kutafuta penye nehema

    zamani waliograduate ualimu ndo walikuwa wanaweza kuvumilia tofauti na course zingine ila kwa sasa wote wanakalia kuti kavu huku kitaa,tatizo lao wanataka maisha safi,hawataki kabisa ups & downs za maisha,

    hawataki cmtment za ndoa ili iwe rahisi kwao kuwithdraw pindi masela watakapochacha,simply like that man!
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160




    Kaka kama hizo ndio assumptions ambazo umetumia, kweli hazijitoshelezi. By the way wadada wengi hasa hao wasomi unaosema anapopata mwanaume anae faa no matter what most wanamng'ang'nia bila kumwachia cause wanaume reliable wamekua adimu.
     
  13. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 811
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Tafiti zingine sasa.... Khaaa! Uongo uongo uongo mtupu! Wakikusikia wenyewe wanahaha kupata wenzi wao wa maisha watakuona wa ajabu. Lakini pengine ututundikie hapa picha yako full kuanzia juu hadi chini, mi nadhani kwenye attraction tu kuna tatizo may be maana haiwezekani ati! :A S 39:
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Imegoma kuingia kwenye brain.
     
  15. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi jambo la msingi ni kwa walengwa kubadili mtazamo wao juu ya mahausiano, kukosa uhaminifu ni mojawapo ya sumu mbaya kuwahi kuwepo katika maisha yawapendanao ( wapenzi). Kuna mjumbe kaeleza vizuri maisha ya wasichana vyuoni/mashuleni kuwa sio mazuri(kubadilisha wavulana/wanaume). Na nadhani hili linachangia sana walengwa hawa kuendelea kuwa na mtizamo wa kukosa uhaminifu katika maisha yao ya kindoa au uchumba. Hapa tunatakiwa Kujenga wala sikubomoa.Tujitathmini ili tusonge mbele
     
  16. n

    neyro JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kaka inawezekana kutokana na usomi wao wamekufanyia utafiti wote nao wakakugundua ww ni player au hauko cr'az na life. Tangu lini mtu akapenda kuolewa na mtu kula kulala! Badili mbinu na mwonekano wasomi wengi hawapendi dharau na kashfa.
     
  17. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Ukiisoma "heading ya thread"halafu ukafikiria kuwa mwanzisha mada anawashambulia wasichana wasomi inakuwa "imekula kwako".
    Wasichana wasomi ni watu muhimu sana katika jamii yetu, kwanza kwa uchache wao (kwani huko nyuma hawakuwa nafursa nyingi zakuendelezwa kama wenzao wavulana katika baadhi ya maeneo hapa nchini). Umuhimu wao unatokana kuwa wao ni rahisi kutambulika, wanaangaliwa na wenzao(ambao hasa hawakupata fursa za kusoma) kama sehemu ya kuchota hekima, busara na maadili(they are role "model"), likiwemo hili la uaminifu. Wanafalsa waliwahi kusema kuwa kumfundisha mwanamke ni sawa na kufundisha watu mia mbili. Sasa kama tunawapa fursa ya kusoma na wanatumia fursa hii kukiuka maadili na kupotosha wenzao(kumbuka uwiano wa 1:200), hili si jambo jema.Na hii itakuwa inawapa ushindi wale wote ambao wanaamini kuwa mwanamke hana ulazima wa kupewa fursa ya kujiendeleza. Tusikubali kushindwa na watu wa namna hii.

    ANGALIZO:
    i.Utafiti wangu haumaanishi kuwa wasichana wote si waadilifu(najua wapo wasichana waadilifu kabisa) na kama wewe ni mmoja wao(waadilifu), endelea kuwa hivyo kadri Mungu wako atakavyokuwezesha,

    ii.Nimetoa matokeo haya kwa nia ya kuwasaidia kujitambua hawa ambao wana tabia(mtizamo) hiyo/huo wa kutokuwa waaminifu wajaribu kutafakari madhara wanayoisababishia jamii,hivyo wachukue hatua kubadilika na kuwa waadilifu, na

    iii.Nawapenda wasichana wote ambao ni waadilifu. Na Mungu wetu awabariki.

    USHAURI:
    Majukwaa yote ambayo yanawakusanya wadada/wasichana wote wajaribu kulizungumza hili la uaminifu. Kwa kuanzia lile jukwaa la nyumbani(familia/kaya) ndilo linatakiwa kuwa imara kushughulikia kadhia/kazia hii.

    HITIMISHO:
    Nipo tayari kukosolewa/kuelekezwa kwa lengo la kuboresha mbinu za kujenga jamii yenye maadili mema tukianza na wasichana wasomi.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Acha uongo wewe...,
     
  19. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,396
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Samahani: Fafanua, muongo ni yupi na uongo wenyewe ni upi!?
     
Loading...