Wasichana wangu wa zamani, ilikuwa sawa sana tukaachana. Kwa udananda huu mngefeli pakubwa

  • Thread starter Threesixteen Himself
  • Start date

Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,133
Likes
5,139
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,133 5,139 280
Nichukue fursa hii kuwapongeza sana kwa hatua ambayo mmepiga.Nafahamu jinsi mlivyoumia wakati nasitisha mahusiano nanyi kwa sababu ambazo hazina msingi wowote.Mlilialia mno pengine hamkulala vizuri kwa siku kadhaa lakini mwishowe mlianza upya.

Dunia siku hizi ni kama kijiji, habari zenu huwa nazipata kupitia kwa watu au hata social media.Niwaambie tu niliwasaidia sana kwa kuwaacha.

Zile mbwembwe zote za kesho itakuwa hivi na vile kushnehi. Huenda mlikuwa na taswira ya nitakuwaje ikifika mwaka huu, iko tofauti sana.
Mko na maisha poa sana kuliko ambayo ningeweza kuwapa.

Zaidi ya kitambi na smart phone, vijeans viwili vitatu na four angle zangu sina jipya sana.Naweza kula kulala okey pesa ya bia mbili tatu ipo lakini wengi wenu mna maisha mazuri zaidi.Hamuwezi amini kuwa kuna muda natamani kurudisha muda nyuma.

Nabaki na ningejua.Ningewachelewesha mno aisee. Hongereni sana.

Niwadediketi if I had one wish.

Siku njema
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
Hahaha. Nimecheka kama mazuri. Namtafuta mhenga aliesema kumpiga chura teke ni kumpunguzia safari. Ubarikiwe sana, watu wachache sana wenye mtazamo chanya kama wewe. Wengi wanaishia ooh anatembea na mabosi wake, gari kahongwa hana lolote na maneno mengi ya hasira.

Pambana na hali yako braza
 
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
384
Likes
379
Points
80
Lorenzo1

Lorenzo1

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
384 379 80
Mkuu yn ayo maneno uliyoongea ww ni km unanisema mm hv hahaha.....yn mpk leo najiona nlikua sahihi kbs kuwaacha maana wangeteseka sn na mm....ss apo kwny smart phone na kitambi daah ni mimi mtupu
 
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
697
Likes
577
Points
180
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
697 577 180
Labda ungekuwa nao wangesababisha mabadiliko flani kwenye maisha, mambo yakawa mazuri
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,133
Likes
5,139
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,133 5,139 280
Hahaha. Nimecheka kama mazuri. Namtafuta mhenga aliesema kumpiga chura teke ni kumpunguzia safari. Ubarikiwe sana, watu wachache sana wenye mtazamo chanya kama wewe. Wengi wanaishia ooh anatembea na mabosi wake, gari kahongwa hana lolote na maneno mengi ya hasira.

Pambana na hali yako braza

!
!
Kwa kweli ningewachelewesha mno watoto wa watu
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,133
Likes
5,139
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,133 5,139 280
Mkuu yn ayo maneno uliyoongea ww ni km unanisema mm hv hahaha.....yn mpk leo najiona nlikua sahihi kbs kuwaacha maana wangeteseka sn na mm....ss apo kwny smart phone na kitambi daah ni mimi mtupu

!
!
Tupo wengi mzee. Yaani nawaona tu Instagram wako na hubby zao huwa nacheka sana nikijilinganisha
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,133
Likes
5,139
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,133 5,139 280
Labda ungekuwa nao wangesababisha mabadiliko flani kwenye maisha, mambo yakawa mazuri
!
!

May be ila ningewachelewesha mno.
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,839
Likes
2,820
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,839 2,820 280
Mwanangu we mkweli hadi unakera!!
Agatha yupo sehemu salama kuliko angekua nami sahizi.
Nashukuru huko aliko yuko happy.Sikumstahili hata kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,215,575
Members 463,298
Posts 28,553,335