Wasichana wanaorundika nguo zao za ndani na kufua kwa pamoja ni wachafu


avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,009
Likes
3,001
Points
280
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,009 3,001 280
1545923545322-png.979011

wakianika tena zipitie kwa stail ya huyu jamaa utapata raha duniani
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
306
Likes
360
Points
80
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
306 360 80
Jamii forum ni Fursa Sawa kwa wote, Mada za jinsia Fulani hivi ama vile ni udhalilishaji unaokiuka kanuni ya usawa na kuheshimu utu wa watu. Tuanzishe mada zenye mantiki, staha na utu tunapoelekea Uchumi wa viwanda, yusiwadhalilishe Dada zetu ni watu muhimu sana
 
Sobhukwe

Sobhukwe

Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
25
Likes
28
Points
15
Sobhukwe

Sobhukwe

Member
Joined Jun 2, 2018
25 28 15
Jamii forum ni Fursa Sawa kwa wote, Mada za jinsia Fulani hivi ama vile ni udhalilishaji unaokiuka kanuni ya usawa na kuheshimu utu wa watu. Tuanzishe mada zenye mantiki, staha na utu tunapoelekea Uchumi wa viwanda, yusiwadhalilishe Dada zetu ni watu muhimu sana
Usijifanye ustawi wa jamii, hebu onesha kauli ya udhalilishaji hapo.
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,629
Likes
6,021
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,629 6,021 280
vyupi vyao unateseka wewe
 
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
306
Likes
360
Points
80
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
306 360 80
Haihitaji PhD kujua kwamba post za kuidhalilisha jinsia Fulani ni ukosefu wa staha na heshima kwa jinsia husika, kuna hoja na mijadala mingi yenye kujenda na kuwafundisha wana JF badala ya huo upuuzi unaoshabikia. Take time to grow
Usijifanye ustawi wa jamii, hebu onesha kauli ya udhalilishaji hapo.
 
W

wakumwaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
546
Likes
385
Points
80
W

wakumwaga

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2018
546 385 80
Habari zenu wadau.

Nimepanga nyumba moja hivi mjinj. Nyumba hii ina masista duu watatu hatari ambao ukikutana nao barabarani lazima zipu ikaze. Yaani ni mademu haswaa!! Lakini wanakasoro moja ya uchafu.

Uchafu wao ni kurundika chupi chafu vyumbani mwao. Kwanini nasema hivyo, maana siku wakiamua kufua chupi wanajaza kamba zote hadi wengine tunashindwa pa kuanika. Chupi zao zinakuwa kama mapambo ya 'father krismas' kwenye kamba.

Nadhani hata zile wanazo vaa siku zao waziweka getoni mwao tu. Lakini ukikutana nao nje, fulu kujinyunyiza unyunyu. Hawa hawana tofauti na jeneza lililopambwa alafu ndani limebeba maiti.

Dada zetu acheni uchafu wa kurundika chupi chafu magetoni mwenu. Mptuuu! Tema mate kule.
Mkuu hujafanikiwa kuchukua walau picha ya hzo ndude zkiwa kweny kamba

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,261,728
Members 485,312
Posts 30,101,875