Wasichana wanaorundika nguo zao za ndani na kufua kwa pamoja ni wachafu


Sobhukwe

Sobhukwe

Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
25
Likes
28
Points
15
Sobhukwe

Sobhukwe

Member
Joined Jun 2, 2018
25 28 15
Habari zenu wadau.

Nimepanga nyumba moja hivi mjinj. Nyumba hii ina masista duu watatu hatari ambao ukikutana nao barabarani lazima zipu ikaze. Yaani ni mademu haswaa!! Lakini wanakasoro moja ya uchafu.

Uchafu wao ni kurundika chupi chafu vyumbani mwao. Kwanini nasema hivyo, maana siku wakiamua kufua chupi wanajaza kamba zote hadi wengine tunashindwa pa kuanika. Chupi zao zinakuwa kama mapambo ya 'father krismas' kwenye kamba.

Nadhani hata zile wanazo vaa siku zao waziweka getoni mwao tu. Lakini ukikutana nao nje, fulu kujinyunyiza unyunyu. Hawa hawana tofauti na jeneza lililopambwa alafu ndani limebeba maiti.

Dada zetu acheni uchafu wa kurundika chupi chafu magetoni mwenu. Mptuuu! Tema mate kule.
 
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
1,518
Likes
1,970
Points
280
Age
27
Hawachi

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
1,518 1,970 280
Habari zenu wadau.

Nimepanga nyumba moja hivi mjinj. Nyumba hii ina masista duu watatu hatari ambao ukikutana nao barabarani lazima zipu ikaze. Yaani ni mademu haswaa!! Lakini wanakasoro moja ya uchafu.

Uchafu wao ni kurundika chupi chafu vyumbani mwao. Kwanini nasema hivyo, maana siku wakiamua kufua chupi wanajaza kamba zote hadi wengine tunashindwa pa kuanika. Chupi zao zinakuwa kama mapambo ya 'father krismas' kwenye kamba.

Nadhani hata zile wanazo vaa siku zao waziweka getoni mwao tu. Lakini ukikutana nao nje, fulu kujinyunyiza unyunyu. Hawa hawana tofauti na jeneza lililopambwa alafu ndani limebeba maiti.

Dada zetu acheni uchafu wa kurundika chupi chafu magetoni mwenu. Mptuuu! Tema mate kule.
Habari zenu wadau.

Nimepanga nyumba moja hivi mjinj. Nyumba hii ina masista duu watatu hatari ambao ukikutana nao barabarani lazima zipu ikaze. Yaani ni mademu haswaa!! Lakini wanakasoro moja ya uchafu.

Uchafu wao ni kurundika chupi chafu vyumbani mwao. Kwanini nasema hivyo, maana siku wakiamua kufua chupi wanajaza kamba zote hadi wengine tunashindwa pa kuanika. Chupi zao zinakuwa kama mapambo ya 'father krismas' kwenye kamba.

Nadhani hata zile wanazo vaa siku zao waziweka getoni mwao tu. Lakini ukikutana nao nje, fulu kujinyunyiza unyunyu. Hawa hawana tofauti na jeneza lililopambwa alafu ndani limebeba maiti.

Dada zetu acheni uchafu wa kurundika chupi chafu magetoni mwenu. Mptuuu! Tema mate kule.
Kulikuwa Kuna haja ya kuanzisha mada/uzi mkuu kwa nini usiwaambie huko. Ushauri wangu nunua kamba yako ili uwe free nayo.
 
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
528
Likes
548
Points
180
Offshore Seamen

Offshore Seamen

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
528 548 180
Kuna chumba hapo nihamie.
 
N

nyamwingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
330
Likes
265
Points
80
N

nyamwingi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
330 265 80
Habari zenu wadau.

Nimepanga nyumba moja hivi mjinj. Nyumba hii ina masista duu watatu hatari ambao ukikutana nao barabarani lazima zipu ikaze. Yaani ni mademu haswaa!! Lakini wanakasoro moja ya uchafu.

Uchafu wao ni kurundika chupi chafu vyumbani mwao. Kwanini nasema hivyo, maana siku wakiamua kufua chupi wanajaza kamba zote hadi wengine tunashindwa pa kuanika. Chupi zao zinakuwa kama mapambo ya 'father krismas' kwenye kamba.

Nadhani hata zile wanazo vaa siku zao waziweka getoni mwao tu. Lakini ukikutana nao nje, fulu kujinyunyiza unyunyu. Hawa hawana tofauti na jeneza lililopambwa alafu ndani limebeba maiti.

Dada zetu acheni uchafu wa kurundika chupi chafu magetoni mwenu. Mptuuu! Tema mate kule.
Mm nakuunga Kwa 100%
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,876
Likes
9,624
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,876 9,624 280
Kama una mke si bora umpe sasa kuja hadi kwangu na chupi chafu huoni wewe mwenyewe utanuka.
hahahaha ndio maana nikamwambia huyu braza man ni mchafu ila yeye hajajijua kama ni mchafu....
 

Forum statistics

Threads 1,262,707
Members 485,674
Posts 30,130,686