Wasichana wa UDSM, IFM ,Ustawi, CBE wanajiuza Club Ambiance | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa UDSM, IFM ,Ustawi, CBE wanajiuza Club Ambiance

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Nov 13, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,247
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    wasichana wa ifm,udsm,cbe,ustawi ndo kundi kubwa linaloongoza kujiuza club ambiance sinza wakitafuta ada za chuo na wengine waliookosa.....mikopo hivi viongozi wa vyuo vyenu wanafahamu hili
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ngoja waje wakujibu....
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Dar es salaam Raha!!!!!!!
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,001
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    "Tanzania bila ukimwi inawezekana"...
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio demokrasia, sasa hata machinga anaweza kuji-nafasi na msomi. dar kwa kweli raha
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,303
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Kwa maisha na mwendo huu wa wengi kuachiwa kutafuta kila kitu,am not suprised
     
  7. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,248
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    wewe ndo unajua leo. kalaghabaho


    vipi unakumbuka ohio enzi hizo?
     
  8. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,247
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    hivi hamna solutions ya kuwasaidia hamuoni wanadhalilika kwani selikali halifahamu hili......jamani hii ni aibu jana nilikuwa na msichana wa ifm anasema anatafuta ada ya chuo ......
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa hali hiyo watajafaidi hiyo elimu yao na hili gonjwa?
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    mkuu ungesema hivi;
    wasichana wa ustawi na udsm wanajiuza ambiance,cbe na ifm wanajiuza bill's na break point.wale wa uhasibu kurasini na tumaini kurasini na duce wanajiuza club masai kurasini.mia
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Anasoma degree,cheti au diploma...
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Hao unao waita wasomi ndio wanaooongoza kwa kupanua mapaja.
     
  13. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,247
    Likes Received: 1,051
    Trophy Points: 280
    anasoma degree ya taxation mwaka wa kwanza........so alinisimulia wanavyoojiuza club mbalimbali na wateja wao wakubwa ni waarabu na wazungu.....kwani ndo wanaopenda sana kwani sio wabahili
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Atakuwa anachukua degree ya kwa bibi nyau huyo,mazuzu wengi wanadanganywa sana na vicheche vya Mtogole,utasia oooh ni mwanafunzi uliza anachukua nini sasa hapo ndio unaweza ukazimia.
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Japo nakiri kuwa wapo wanaojiuza lakini siku hizi Machangu nao wameamua kusoma,au wana~pretend kuwa wapo vyuo hivyo...
     
  16. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,756
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    wewe ungemwambia akutajie course content ya hiyo Taxation ya hapo IFM, Mda mwingine wanakua wadanganya ili uwaone wana thamani kumbe kanyanga tu Tandale.
     
  17. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 336
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    kweli Hamy D, Mi nisahongea na kicheche hapo Ambiance akaanza hizo niko SUA natafuta ada pia namsomesha mdogo wangu....nikamuuliza uko course gani akaniambia marketing; Kidogo nicheke kwa sauti! wengi fiksi, wanafunzi hawajiuzi kwa staili hizo...zao huwa ni kukaa na kusuiria ofa za bia then baada ya hapo unaweza kung'oa mzigo...na huwa hawatangazi dau mbele; unawatoa asubuhi
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    wapo wengi tu wengine wameamua kua wahudumu kabisa pale p[ale AMBIANCE
     
  19. F

    FredKavishe Verified User

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,072
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahaha nilikuwa runaway last month na machizi wangu wanasoma ifm sasa kwa nyuma kulikuwa na mademu wawili wanabargain wa mzungu sasa mimi nikawa nimeshawasoma nikwamwambia rafiki yangu aliye ifm ageuke awacheki hao mademu kumbe wote wanasoma ifm sasa nw dayz hata wakikutana kwenye korido demu anakimbia
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unajua malaya wengi wanapenda kujifanya wasomi wakati ni waongo. ukichunguza unaweza kukuta ni form four au six sasa ili kukukoleza anakwambia nasoma UDSM, IFM, CBE au TIA.
    Kama huamini wewe fuatilia utatambua hao sio wanafunzi bali ni full malaya ambao wapo hapo club muda wote kuanzia usiku.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...