Wasichana wa JF ambao hamjaolewa


Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Habari zenu wote.

Katika pita pita zangu nimekutana na mambo mengi ambayo yamekuwa yakinishangaza sana. Katika wanaume 25 walioachana na wake zao (niliowafanyia uchunguzi) hawawi na mapenzi tena. Kama kuna msichana humu akikutana na mwanaume kama huyu namshauri akae mbali nae kabisa na uweze kujiuliza maswali yafuatayo:
1. Kwanini aliachana na huyo mkewe??
2. Wewe unakipi kipya hasa ambacho utamfanya asikuache kama huyo mwingine??
3. Kakufuata wewe kwa sababu gani??? (Pesa, uzuri, nk)
4. Alikuwa anatafuta pa kupumzika then ale kona lakini ukambana akashindwa kuchomoka
5. Endeleza na sababu zako nyingine nyingiiiiiiiiiii

NB: Usikubali kuolewa na mwanaume alieacha mkewe wa ndoa kamwe!!!!!!!!!!!!!!!11
 
WAZIRI MKUU

WAZIRI MKUU

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0
WAZIRI MKUU

WAZIRI MKUU

Member
Joined Nov 23, 2010
40 0 0
Habari zenu wote.

Katika pita pita zangu nimekutana na mambo mengi ambayo yamekuwa yakinishangaza sana. Katika wanaume 25 walioachana na wake zao (niliowafanyia uchunguzi) hawawi na mapenzi tena. Kama kuna msichana humu akikutana na mwanaume kama huyu namshauri akae mbali nae kabisa na uweze kujiuliza maswali yafuatayo:
1. Kwanini aliachana na huyo mkewe??
2. Wewe unakipi kipya hasa ambacho utamfanya asikuache kama huyo mwingine??
3. Kakufuata wewe kwa sababu gani??? (Pesa, uzuri, nk)
4. Alikuwa anatafuta pa kupumzika then ale kona lakini ukambana akashindwa kuchomoka
5. Endeleza na sababu zako nyingine nyingiiiiiiiiiii

NB: Usikubali kuolewa na mwanaume alieacha mkewe wa ndoa kamwe!!!!!!!!!!!!!!!11
huu ni uongo rudia research yako kwa vipimo usilete udhanifu hapa
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ur rite kwakweli,if he cheated on her,he will cheat on you.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mmh shostito apo kuna mawili mama
1.kuna aliyeachana na mkewe kwa sababu za msingi kabisa
2.kuna walioachana na wake zao kwa ugume gume wao....
cha msing siyo kukupuruka ....mkae vkao na umdadis kwakina ndo utajua nin kilimsibu kinyume na hapo imekula kwako
km vile kuna wanawake mashetani...i do blv umesoma boardng skul hasa za wasichana tupu yan kuna bnadamu wengne wana tabia ngumu sana huwez ishi nae ,awez ishi na mtu she z so dfcult so hard ni mbish kwa kila kona yeye yupo kivyake tu na idea zake iki ni kisu lakin anaweza sema i ni sufuria...kuna tabia mbalimbali mpk mnasema mmh uyu atakaye kuwa mume wake atakuwa na tabu....alikadhalika na wanaume the same...ni mbishi tu mwanzo mwsho iz ol abt him thats ol....so km ikitokea umemuoa uyo na badaye ukashndwa nae apo mi ntaelewa....kuna bnadamu wengne si wakuish nao.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Habari zenu wote.

Katika pita pita zangu nimekutana na mambo mengi ambayo yamekuwa yakinishangaza sana. Katika wanaume 25 walioachana na wake zao (niliowafanyia uchunguzi) hawawi na mapenzi tena. Kama kuna msichana humu akikutana na mwanaume kama huyu namshauri akae mbali nae kabisa na uweze kujiuliza maswali yafuatayo:
1. Kwanini aliachana na huyo mkewe??
2. Wewe unakipi kipya hasa ambacho utamfanya asikuache kama huyo mwingine??
3. Kakufuata wewe kwa sababu gani??? (Pesa, uzuri, nk)
4. Alikuwa anatafuta pa kupumzika then ale kona lakini ukambana akashindwa kuchomoka
5. Endeleza na sababu zako nyingine nyingiiiiiiiiiii

NB: Usikubali kuolewa na mwanaume alieacha mkewe wa ndoa kamwe!!!!!!!!!!!!!!!11

NB: 2. Pia usikubali kuoa janajike lililoachika kwa mmewe
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Habari zenu wote.

Katika pita pita zangu nimekutana na mambo mengi ambayo yamekuwa yakinishangaza sana. Katika wanaume 25 walioachana na wake zao (niliowafanyia uchunguzi) hawawi na mapenzi tena. Kama kuna msichana humu akikutana na mwanaume kama huyu namshauri akae mbali nae kabisa na uweze kujiuliza maswali yafuatayo:
1. Kwanini aliachana na huyo mkewe??
2. Wewe unakipi kipya hasa ambacho utamfanya asikuache kama huyo mwingine??
3. Kakufuata wewe kwa sababu gani??? (Pesa, uzuri, nk)
4. Alikuwa anatafuta pa kupumzika then ale kona lakini ukambana akashindwa kuchomoka
5. Endeleza na sababu zako nyingine nyingiiiiiiiiiii

NB: Usikubali kuolewa na mwanaume alieacha mkewe wa ndoa kamwe!!!!!!!!!!!!!!!11
DENA hii research yako sikubaliani nayo hata kidogo sababu wanaume 25 ni idadi ndogo sana, halafu pia hapo kwenye nyekundu mbona wanaolewa wengi tu na wanaume walioachana na wake zao
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
habari zenu wote.

Katika pita pita zangu nimekutana na mambo mengi ambayo yamekuwa yakinishangaza sana. Katika wanaume 25 walioachana na wake zao (niliowafanyia uchunguzi) hawawi na mapenzi tena. Kama kuna msichana humu akikutana na mwanaume kama huyu namshauri akae mbali nae kabisa na uweze kujiuliza maswali yafuatayo:
1. Kwanini aliachana na huyo mkewe??
2. Wewe unakipi kipya hasa ambacho utamfanya asikuache kama huyo mwingine??
3. Kakufuata wewe kwa sababu gani??? (pesa, uzuri, nk)
4. Alikuwa anatafuta pa kupumzika then ale kona lakini ukambana akashindwa kuchomoka
5. Endeleza na sababu zako nyingine nyingiiiiiiiiiii

nb: Usikubali kuolewa na mwanaume alieacha mkewe wa ndoa kamwe!!!!!!!!!!!!!!!11
kama ndio hivyo basi hata mwanamke aliyeachana na mumewe kamwe asiolewe
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
DENA hii research yako sikubaliani nayo hata kidogo sababu wanaume 25 ni idadi ndogo sana, halafu pia hapo kwenye nyekundu mbona wanaolewa wengi tu na wanaume walioachana na wake zao
Sijasema research ni kwamba niliyowashuhudia kwa macho yangu. Hao wanaoolewa waulize kinachowapata huko ndani
 
M

matshs

Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
59
Likes
10
Points
15
M

matshs

Member
Joined Jun 27, 2007
59 10 15
:whoo: hiyo yote ni hatari , mahusiano na wanaume au waknawake walioaachika ktk ndoa zao
la msingi ni kuchunguza kama kweli aliachana huyo mwenza kwa sababu za msingi!
mahusianio ni magu mu na ndo yanachukua sura kuwba ya jamii yetui ya sasa ukizingatia magonjwa yamejaa tele
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
ur rite kwakweli,if he cheated on her,he will cheat on you.
lets get the facts straight you just overlooking things na kujipa hopes zisizo na msingi labda kama mnataka kuwa watawa ambayo na yenyewe ni mchezo wa kuigiza
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
78
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 78 145
Uncle, sikubaliani nawe mbona kuna 2nd marriages ambazo ni successful.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Jana nilikuta na wana jamvi kibao Arusha maeneo fulani kwa wengi niliowaona na kuambiwa kuwa ni wanachama ni watu waelewa na wana uzoefu na maisha sidhani kama mafataki wanaopenda kudanganya watu hovyo wana nafasi jf. Wanaoweza kupendana kwa dhati ni poa kwao ila matapeli poleni
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
n b4 kumkubalia asi utakuwa umemwuliza muktadha wa kukutaka/sjui kukupenda(uongo)
km atataka chapa ilale asepe poa aseme peupe
km akitaka kukufanya cape of good hope pia aseme
au wewe mwenyew waweza soma alama za nyakat....ukajua anataka nin kwako
km ushajua anataka akufanye kikanyagio tu kwa miez sjui kwa siku moja then asepe kwa mke wake utakubali?
wasichana inabd tujitambue na tutumie akili zetu katika kujua wanaume wanataka nini kwetu lakin km mtu husika ni GOLDGER awez fikiri ayo yote ye anataka chapaa basi ukitaka ukae ukitaka utambae as long chapaa anapata bas yatosha....
tumien kamuda kdg kuchunguza mwanaume anakutakia nini ...km chapa ilale mwambie aendae kndon km ana nia bas mchunguzane kwanza mpk ujiridhshe....USIKURUPUKE CZ WANAUME WAWATU NI SUMU+AIBU KUTEMBEA NA LEO UYU KESHO YULE
TUJICHUNGE NA TUJIHESHIMU CZ MIILI YETU NI HEKALU LA ROHO MTAKATIFU.
NAWAPENDA WOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOTE.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Dena umenikwaza!!mimi ninampenzi wangu humu na anajua niliachana na mtu sasa siataanza kuniwekea kinyongo??Hiyo reseach za kinguruwila acha go deep in reseaching!!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Dena umenikwaza!!mimi ninampenzi wangu humu na anajua niliachana na mtu sasa siataanza kuniwekea kinyongo??Hiyo reseach za kinguruwila acha go deep in reseaching!!
KK pole sana lakini nimesema niliyoshuhudia sio research ya nchi nzima tafadhali nielewe
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Sijasema research ni kwamba niliyowashuhudia kwa macho yangu. Hao wanaoolewa waulize kinachowapata huko ndani
Mimi ninaoa kwa makusudi ili niridhike nakile nachopewa kama unabana lazima nikutimue!!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Sijasema research ni kwamba niliyowashuhudia kwa macho yangu. Hao wanaoolewa waulize kinachowapata huko ndani
Sasa Dena unataka kuniambia hao 25 ndio wanarepresent wanaume wote Tanzania nzima kama ndio hivyo basi hata mimi naweza nikafanya uchunguzi wangu halafu baada ya hapo nikawaambia wanaume wasioe wanawake walio na watoto just know kwenye mapenzi it depends with the situation don't take things kama vilivyo then ukavifanyia conclusion saa zingine utakuwa una mislead wenzio
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,231
Likes
904
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,231 904 280
Dena Amsi Umeshawai ishi maisha ya Ndoa?
Ktk maisha ya ndoa,inatokeaga kutoelewana au kujifanya kujua kwa mmoja wa wanandoa ndio chanzo.nishe shuhudia mke wa jirani yangu,mumewe akisafiri na yeye anamwachia nyumba ausgeli wake anatimukia kwa mambwana na sio bwana.yule mama alikuwa na mabwana 4 hivi apart mumewe na mmoja kati ya hao 4 alimjengea glosary kwa pesa za mumewe.Mume alijitaidi vikamshinda,one day hawa 4 walijigungua kuwa demu anawachanganya wakachukua gest wakamla mande at a time(wakamwambia if all 4 ni wako then let do it pamoja)Mumewe baada ya apo aliomba divorce tena toka kanisa Katoliki na paroko wake akampatia jammaa ameo tena last year.
Pia wapo wanaume wengine awavumiliki kwa ubazazi ktk familia zao.wapo wanao sex na mausgeli wao au shemeji zao(wadogo wa wifez)
Sio kweli kuwa walio achwa na wapenzi wao ni vimeo
Nnaunga na Rose kuwa inabidi uchunguzi kwanza sio kukurupuka
 

Forum statistics

Threads 1,237,360
Members 475,533
Posts 29,285,833