Wasichana wa ARUSHA na DAR wepi ni wakali zaidi..!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasichana wa ARUSHA na DAR wepi ni wakali zaidi..!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pat Gucci, Jun 11, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee wanaJF wenzangu ninaomba tujadiliane kuhusu hii kitu kuhusu mademu wa Arusha na Dar wepi wakali zaid na wenye Swagga za ukweli.......?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Wa dar unamaanisha wenye asili ya uzaramu?
     
  3. P

    Pat Gucci Senior Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahc kama moyo wangu unafil wa Chuga ivi!
     
  4. P

    Pat Gucci Senior Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no! namaanisha kiujumla awe mzaramo ****** mpogoro etc. Ili mradi awe ni wa Dar
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,499
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    stup.i.d question
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    wee kipipili una mawazo sana!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    unauliza wasichana wa wapi ni wakali kwa ujambazi au uchunaji mabuzi?
     
  8. samito

    samito JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwan we wa wap? lakin inaelekea we ni wa aruchuga maana umeanza na aisee...
     
  9. P

    Pat Gucci Senior Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisura, kimaumbo na utupiaji wa pamba!
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Arusha noma
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Atown kwa wajanja....
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    stupid thread
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    thanks mkuu!
     
  14. P

    Pat Gucci Senior Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe wa Dar nini?
     
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,311
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    Wasichana wa Ar nawakubali sana.wasichana wengi wa dar ni mashankupe,si watafutaji yaani ni wafuga kucha,wanapenda starehe kuliko kazi na wasichana wa dar unakuta msichana mmoja ana vidumu vitano.wasichana wa dar sio...MIA.
     
  16. P

    Pat Gucci Senior Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alafu wa Dar wambea kinyama! Ucpyme jombaa...
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwani vipi PG??
     
  18. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mademu wa arusha wakismile ndo mwisho wao..meno yote meusi..
     
  19. P

    Pat Gucci Senior Member

    #19
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha hiyo ki2 ndo inawafanya wawa wa kipekee, SWaggz
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,023
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo.
     
Loading...