Washili wampa go ahead(Baraka) Joshua Samwel Nassari huko Arumeru....

Sangarara

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
13,109
2,000
Hakuna ushahidi wa kutosha kwenye hili, picha imejificha ficha sana, nani anaweza kuthibitisha kwamba huyo anayeshikwa kichwani ni nasari?
 

MARCKO

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
2,260
0
Mbuguni wanasema kweli cdm lazima itumwe bungeni kipindi hiki. Wanadai kama ubunge ni matunda, basi NASARI naye akachume bana!
 

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Jan 31, 2012
8,637
2,000
Leo nlikuwa na mkuu wa washili,iyo kitu hakuna.ama kuna utaratibu wa mapresdaa wengi ktk nchi moja.duh chadema waongo sana.
 

Losomich

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
371
170
Hii mbona imekaa mahali pake kisawa sawa. Tendwa njoo na lingine maana hawa washenzi hawakamati. Kila kona wameenea kama nyuki.
 

Emmani

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
525
0
Wameru sababu za kumchagua Nassari tunazo, nia tunayo na uwezo tunao. Kinachosubiriwa ni tarehe 1 April 2012.
 

georgeallen

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
3,763
2,000
Isije ikawa picha hiyo imechakachuliwa. Nani ana uhakika angalau wa asilimia 50 kama picha "hilo" ni ya kweli?
 

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
355
0
Hakuna ushahidi wa kutosha kwenye hili, picha imejificha ficha sana, nani anaweza kuthibitisha kwamba huyo anayeshikwa kichwani ni nasari?
aliyeshikwa kichwa ni tendwa, katibu wa propaganda na uenezaji wa umbeya majimboni...!
 

Bambanza jr.

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
355
0
Leo nlikuwa na mkuu wa washili,iyo kitu hakuna.ama kuna utaratibu wa mapresdaa wengi ktk nchi moja.duh chadema waongo sana.
acha unafiki, mlikuwa wapi? Kama unataka kumuuliza kupata uhakika ntakupm, hata jina la kiongoz huyo wa washili hulijui.
 

Bitabo

JF-Expert Member
Sep 27, 2011
1,901
2,000
nadhani swala ambalo CDM wanahitaji kujipanga kwa nguvu ni kuhakikisha wananchi wenye uwezo wa kupiga kura wajitokeze kwa wingi siku hiyo na la muhimu zaidi ni kulinda kura zisichakachuliwe na CCM. hapo ushindi lazima uje
 

USTAADHI

JF-Expert Member
May 10, 2011
1,516
1,195
Timu kampeni ya ngome cdm mkijipanga vizuri hii ya arumeru na kuwapa nguvu na mbinu makampena wenu vijijini hii ngoma tunachukua isiwe km ile ya wale jamaa wanaotafuta hela
 

mgeni wenu

JF-Expert Member
Jan 2, 2012
3,666
2,000
Timu kampeni ya ngome cdm mkijipanga vizuri hii ya arumeru na kuwapa nguvu na mbinu makampena wenu vijijini hii ngoma tunachukua isiwe km ile ya wale jamaa wanaotafuta hela
ustaadh nenda Arumeru acha kukaa Dar mie ijumaa natia timu tukutane Segera number ya ngu ni ileile niliyokuwa nayo Igunga
 

Jaslaws

JF-Expert Member
May 31, 2011
6,029
2,000
Hakuna ushahidi wa kutosha kwenye hili, picha imejificha ficha sana, nani anaweza kuthibitisha kwamba huyo anayeshikwa kichwani ni nasari?

we uthbtishe kama nani?na ukisha thbtisha itakusaidia nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom