Washikaji wa kitaa tukutane hapa, tugonge story za kitaa

bampami

JF-Expert Member
Nov 5, 2011
5,597
2,000
Wana inakuwaje wazee?!!

Mambo niaje,,,aisee namiss sana story za kitaa..kutimba kwa mangeli na manogo ya mastori ya kitaa...


Kama vipi tulonge hapaaa...

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom