Wasemaji wa Serikali hovyo- Mambo ya Nje hii

  • Thread starter MpigfilimbiwaHamelin
  • Start date

M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
648
Points
195
Age
29
M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
648 195
Jinsi serikali ilivyopangwa kimfumo, kila wizara na idara huhusika na kuwajibika kwa mambo yanayoishusu. Asubuhi hii msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nchi za Nje somebody Kiziga? alihojiwa na BBC.

Alichoulizwa ni kuhusu mkutano wa wakuu wa EAC. Msemaji huyo aliendelea kubwabwaja hata masuala yasiyoihusu wizara yake kuhusu hali ya wakimbizi na uingiaji wao nchini. Hili kimsingi msemaji ni Wizara ya mambo ya Ndani.

Anyway, kilichoudhi zaidi ni kutoa taarifa zisizo na ukweli kuwa hali ya wakimbizi ni mbaya sana na inaendelea kuwa mbaya na wanaendelea kumiminika nchini.

Ukweli ni kuwa kiafya ugonjwa wa kipindupindu uliolipuka kambini umeshadhibitiwa, na hakuna kifo chochote zaidi ya wiki nzima sasa. Pia wakimbizi hawaji kwa wingi tena na kijijini Kagunga wameshaondolewa karibu wote.

Hivi hawa wasemaji wetu wa wizara hawajui mipaka ya kazi yao? na why hawawi na taarifa up to date? kwa nini hawawaelekezi wanahabari kwa responsible persons? Je si ukilaza huu?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,583
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,583 2,000
Jinsi serikali ilivyopangwa kimfumo, kila wizara na idara huhusika na kuwajibika kwa mambo yanayoishusu. Asubuhi hii msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nchi za Nje somebody Kiziga? alihojiwa na BBC. Alichoulizwa ni kuhusu mkutano wa wakuu wa EAC. Msemaji huyo aliendelea kubwabwaja hata masuala yasiyoihusu wizara yake kuhusu hali ya wakimbizi na uingiaji wao nchini. Hili kimsingi msemaji ni Wizara ya mambo ya Ndani.
Anyway, kilichoudhi zaidi ni kutoa taarifa zisizo na ukweli kuwa hali ya wakimbizi ni mbaya sana na inaendelea kuwa mbaya na wanaendelea kumiminika nchini.
Ukweli ni kuwa kiafya ugonjwa wa kipindupindu uliolipuka kambini umeshadhibitiwa, na hakuna kifo chochote zaidi ya wiki nzima sasa. Pia wakimbizi hawaji kwa wingi tena na kijijini Kagunga wameshaondolewa karibu wote.
Hivi hawa wasemaji wetu wa wizara hawajui mipaka ya kazi yao? na why hawawi na taarifa up to date? kwa nini hawawaelekezi wanahabari kwa responsible persons? Je si ukilaza huu?
na wewe ni msemaji wa wizara ya afya au mambo ya ndani?
 
M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
648
Points
195
Age
29
M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
648 195
na wewe ni msemaji wa wizara ya afya au mambo ya ndani?
uko mbali na habari ndugu, rejea taarifa za RMO Kigoma, taarifa za OXFAM, UNHCR na wadau wengine, hivi waTZ why mnakuwa nyuma hivyo kihabari? ndio mnaodanganywa kirahisi coz you are not informed, you don't search for information like huyu hapa. Uvivu wa kufikiri umekuja hadi uvivu wa kusikilza!!!!!
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,583
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,583 2,000
uko mbali na habari ndugu, rejea taarifa za rmo kigoma, taarifa za oxfam, unhcr na wadau wengine, hivi watz why mnakuwa nyuma hivyo kihabari? Ndio mnaodanganywa kirahisi coz you are not informed, you don't search for information like huyu hapa. Uvivu wa kufikiri umekuja hadi uvivu wa kusikilza!!!!!
jibu swali...sasa umeweka ya nini humu kama wote tungekuwa na hio 'habari'??
 
M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
648
Points
195
Age
29
M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
648 195
jibu swali...sasa umeweka ya nini humu kama wote tungekuwa na hio 'habari'??
Imekugusa eeh, safi sanaa, na nakufaham vema. But hoja yangu ni hii: rekebisheni hayo usitokwe na povu bure mi sio msemaji wa W/Afya wala Mambo ya Ndani, mlishaambiwa na Mwl. kuwa wananchi wanataka habari, ziwe za kweli, nyie mnapakuwa tu.......
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
34,583
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
34,583 2,000
imekugusa eeh, safi sanaa, na nakufaham vema. But hoja yangu ni hii: Rekebisheni hayo usitokwe na povu bure mi sio msemaji wa w/afya wala mambo ya ndani, mlishaambiwa na mwl. Kuwa wananchi wanataka habari, ziwe za kweli, nyie mnapakuwa tu.......
assumptions mbaya sana....
 
M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
648
Points
195
Age
29
M

MpigfilimbiwaHamelin

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
648 195
not by making assumptions kila anaehoji ni muhusika wa ulichoandika.
coz kama habari zipo za kweli tunakushangaa unayezunguka, unamtetea nani?
 

Forum statistics

Threads 1,285,405
Members 494,595
Posts 30,860,760
Top