Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wetu wa Bongo na maambukizi ya VVU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MKURABITA, Dec 3, 2010.

  1. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifuatilia wasanii wetu na hasa wa hiki kizazi kipya na nyimbo zao. Nyimbo zao nyingi zinahusu mapenzi. Nadhani zimekuwa kichocheo kikubwa katika maambukizi ya virusi vya ukimwi. Wanajamii wenzengu ninyi mnalionaje hili na pengine nini kifanyike ili kukinusuru kizazi hiki na maambukizi mapya ya VVU.
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 3,152
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    Ukimwi hauchagui mkuu. Unakumba ''kizazi hiki'' na wazee pia.
     
  3. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu, wazee pia wanakutana nao, nimeangalia vijana kwa kuwa ndio wanaolengwa hasa na wasanii wetu, ila ni vizuri pia tukazungumzia hili kwa ujumla wake
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wengi hao malimbukeni inapidi wapewe shule ya vvu
     
  5. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha ukuda, wazee kibao wahuni na mfano mbaya kwa jamii, angalia wazee wangapi wa Tanzania wana watoto nje ya ndoa na mademu kibao nje, kumbukeni ukimwi ulivyo kua unapukutrisha wazee, mbaka walivyo anza kufuata dogodogo na kuwaambukiza?
     
Loading...