Wasanii waliovuma lakini wakashindwa kutengeneza pesa


R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2013
Messages
447
Points
250
R

Rwazi1

JF-Expert Member
Joined May 3, 2013
447 250
Linex Mungu kambania tu lakin walio hai na wafu wanakiri tu jamaa ni shida. Kipind nyota ya mond inatokelezea alkuwa tayar juu.
 
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
1,766
Points
2,000
R

Rwankomezi

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
1,766 2,000
Huyo ni wa kike sio mbaya sana, nadhani kwa sasa yuko kwenye government quarters!
Wa kike ndo anatakiwa kuwa na kwake Mkuu kulikoni ata TID,Mana yeye anapewa tu na akitoa anayeoaw akinogewa mabadilishano anampangia chumba ili apewa kwa Uhuru....hutaki poa
 
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,232
Points
2,000
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,232 2,000
Hata muheshimiwa Jokate nasikia bado anakaa kwao

Inawezekana ni maamuzi sio kama hana uwezo wa kutoka nyumbani
Kuna wazazi huwa hawakubali mtoto wa kike atoke nyumbani na kuenda kuishi kivyake kama hajaolewa regardless ana uwezo kiasi gani labda tu awe anafanya kazi mbali na makazi ya wazazi wake, so usimfananishe TID na Jokate.

TID is just another joke,nimenza kumsikia nikiwa form two in early 2000's,leo nina mke na watoto wawili nikiwa na miaka kumi toka nisepe home rasmi lenyewe bado linakaa kwao na mama yake.
 

Forum statistics

Threads 1,294,205
Members 497,843
Posts 31,168,260
Top