Wasanii waliomponda Sugu kwenye majukwaa ya CCM waanza kujipendekeza...


Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Akihojiwa na Bongo Radio msemaji wa Joseph Mbilinyi a.ka Mr. Sugu(MB elect) ndugu G. Solo amesema kuna baadhi ya wasanii waliokuwa wakimpiga vita Sugu kwenye majukwaa ya CCM wameanza kujipendekeza, amesema wengine walikuwa wanakwenda Mbeya kufanya Shoo makusudi ili kumchafulia Sugu bila hata kumsalimia leo wameanza kumpigia simu. Lakini anawapa live kuwa wao waendelee kutumiwa tu na CCM kama mipira na baadaye kutupwa na yeye anaenda bungeni kuwatumikia wananchi ikiwa ni pamoja na masilahi yao(wasanii).
 
kauzu

kauzu

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
13
kauzu

kauzu

Member
Joined Oct 4, 2010
74 0 13
maugomvi yenu ya kisanii msiyalete kwenye siasa bwana
 
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2009
Messages
352
Likes
1
Points
33
K

KunjyGroup

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2009
352 1 33
Kwa taarifa yako. Yote mabango ya Chagua JK yametolewa Mbeya nzima
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Straight in their face
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,327
Likes
125
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,327 125 0
Wasanii njaa zinawaua bongo, watabaki kujiuza kama kina nakaya! sugu ni tofauti sana na wengi, pia kuna vijana wawili watatu pale dar, a-town na moro: vijana wenye misimamo chanya! Hongera "Sugu"!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
SUGU chonde chonde nenda ukawatetee wenzako na uache kuwa na visirani nao.
Kumbuka TO FORGIVE AND FORGET
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,645
Likes
4,055
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,645 4,055 280
Kwa taarifa yako. Yote mabango ya Chagua JK yametolewa Mbeya nzima

Hivi sasa yanapelekwa wapi?? Jamani pesa yetu imepotelea kwenye kutangaza sura ya JK!!
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
40
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 40 145


I wanna kill right now!
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Wasaniii ni wazee wa kuchakacuwaaaaa,mr suguuuu usilipize kisasi chadema tupo powaaaaaaaaaaa wape ushirikiano

mapinduziiiii daimaaaaa
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Mr Sugu HONGERA SANA!
Uliamua kuwa upande unaokufaa kuonyesha hisia zako. Hawa wengine ndo hivyo tena. Waliponzwa na mtindo wa siku zote kwamba, ukijikomba unakumbukwa, lakini sasa sijui kama watanufaika kiasi walichotegemea.


Sugu, wachunge hao wasije hamishia kujikomba kwao kwako. Waambie wabaki huko huko walikokwenda bila kufikiria.

Wamezoea, wakishindwa kujikomba kwa Rais wanahamia kwa mtoto, mke, shemeji, nk.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
sugu chonde chonde nenda ukawatetee wenzako na uache kuwa na visirani nao.
Kumbuka to forgive and forget
sugu ni mbunge wetu wa mbeya mjini na siyo mbunge wa wasanii wa tanzania, wao si waliwapigia debe ccm, basi sisiem iwatetee, acha wafu wazike wafu wenzao!
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,310
Likes
819
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,310 819 280
Hahahahaha! Mimi namkumbuka Nakaya tu! Lol masikini ya Mungu!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
Akihojiwa na Bongo Radio msemaji wa Joseph Mbilinyi a.ka Mr. Sugu(MB elect) ndugu G. Solo amesema kuna baadhi ya wasanii waliokuwa wakimpiga vita Sugu kwenye majukwaa ya CCM wameanza kujipendekeza, amesema wengine walikuwa wanakwenda Mbeya kufanya Shoo makusudi ili kumchafulia Sugu bila hata kumsalimia leo wameanza kumpigia simu. Lakini anawapa live kuwa wao waendelee kutumiwa tu na CCM kama mipira na baadaye kutupwa na yeye anaenda bungeni kuwatumikia wananchi ikiwa ni pamoja na masilahi yao(wasanii).
Unamaanisha ile ya kiume ?
 
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
388
Likes
2
Points
35
birungi

birungi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
388 2 35
SUGU MAKAMUZI YAENDELEE..... sipati picha nakaaya sumari huko alipo anajisikiaje.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
802
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 802 280
Kuna wengine baada ya uchaguzi huu ndio tiketi ya kuporomoka kimuziki ..yetu macho sipendi niwataje ila wanajijua wenyewe
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
83
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 83 145
Hahahahaha! Mimi namkumbuka Nakaya tu! Lol masikini ya Mungu!
Kwa kigeugeu alichoonesha na kwa nchi ya kisiasa kama Bongo hachelewi kujikuta kajiharibia hata fani yake...
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
716
Likes
20
Points
35
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
716 20 35
Nakaya ni mnafiki wa kutupwa na nimeapa kamwe sitosikiliza nyimbo zake wala kumpa sapoti ya aina yoyote ile, Mr. Politician kumbe ilikuwa ni kwa manufaa yake binafsi, shame on you Nakaya tulijua tumepata binti jasiri mwenye msimamo na uchungu wa nchi yake kumbe hovyooooooo mbinafsi mkubwa. Wewe na wengine wote ya aina yako ni kichefuchefu kwa watanzania.
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
417
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 417 180
Sugu wasamehe sio kwa matakwa yao ila kumbe walidakwa kule uchina badala ya kuchezea kamba mkulu akaenda kuwatetea mchina asitoe adhabu ya mwisho kama ile ya mwisho wa chifu mkawa. Waliporudi bongo wakaamua kumfanyia kampeni. Si unajua mambo ya anita,anita wangu na yule piipii...wakuu hii mwaijua? So,SUGU wasamee!
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,844
Likes
437
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,844 437 180
Nakaya ni mnafiki wa kutupwa na nimeapa kamwe sitosikiliza nyimbo zake wala kumpa sapoti ya aina yoyote ile, Mr. Politician kumbe ilikuwa ni kwa manufaa yake binafsi, shame on you Nakaya tulijua tumepata binti jasiri mwenye msimamo na uchungu wa nchi yake kumbe hovyooooooo mbinafsi mkubwa. Wewe na wengine wote ya aina yako ni kichefuchefu kwa watanzania.
Mimi pia Nakaya, Marlow, ze comedy, michuzi blog na wengineo wamenipoteza kwa bahati, I will never listen nor watch them. Well, huenda nisiwe na madhara yeyote kiuchumi kwao lakini naheshimu utu wangu, hivyo vimilioni vichache vya kifisadi vya thithiem wameona muhimu kuliko maisha ya watz waliowapa hayo majina? Shame on them kwa wasanii wote waliopigia debe thithiem ilihali wanajuwa ni chama cha kifisadi kisichojali maisha wa masikini wa nchi hii.
 

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988