Wasanii Wa Bongo Mtafika Lini Level Hizi? Tazama Utajiri, Mali Na Maisha Ya Billionea "WILL SMITH"

Traveller X

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2017
Messages
271
Points
500

Traveller X

JF-Expert Member
Joined May 2, 2017
271 500
Natamani kuona na sisi tunakua na wasanii hata watano tu kutoka Tollywood na BongoMusic watakao tusumbua kwa mali zao walizochuma kwenye sanaa yao, Ila najiuliza tutafika lini level hizi za kumiliki mpaka private jet?? Dah sipati picha alikiba ndani ya private Boat yake na Diamond ndani ya private jet yake:D:D

BTW, Mtazame Will Smith hapa Unaweza Ukalia..
 

KIDUNUNDU

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
397
Points
250

KIDUNUNDU

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
397 250
Celebrity so far ambaye ni tajiri in future kama akitaka na idriss. Anachotakiwa kufanya aanze suth africa akamuone Noah, then amtafute Chriss Tucker Holywood. Akope hata pesa hata mimi nitamchangia dola mia ya nauli akitaka kwenda USA Hollywood.
 

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,330
Points
2,000

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,330 2,000
Utajiri wa msanii huletwa na mashabiki wake kununua au kulipia kazi zake. Kadiri unavyokuwa nao wengi na utajiri obvious utaongezeka. Sasa huku kwetu watu wanataka vya bure. Wewe uimbe au ucheze sinema washabiki wasikilize au luangalia kazi zako kwa ubwete. Wasanii nao hawaangalii soko lao kidunia wanalewa na misifa ya nyumbani.
 

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
10,778
Points
2,000

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
10,778 2,000
Celebrity so far ambaye ni tajiri in future kama akitaka na idriss. Anachotakiwa kufanya aanze suth africa akamuone Noah, then amtafute Chriss Tucker Holywood. Akope hata pesa hata mimi nitamchangia dola mia ya nauli akitaka kwenda USA Hollywood.
Alipata nusu billioni kahonga zote,saiv ni mtangazaji wa redio analipwa lakitano per month
 

Traveller X

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2017
Messages
271
Points
500

Traveller X

JF-Expert Member
Joined May 2, 2017
271 500
Celebrity so far ambaye ni tajiri in future kama akitaka na idriss. Anachotakiwa kufanya aanze suth africa akamuone Noah, then amtafute Chriss Tucker Holywood. Akope hata pesa hata mimi nitamchangia dola mia ya nauli akitaka kwenda USA Hollywood.
mhh, akati kilakitu anacopy trevo noah, anatakiwa awe mbunifu kwanza
 

Traveller X

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2017
Messages
271
Points
500

Traveller X

JF-Expert Member
Joined May 2, 2017
271 500
Utajiri wa msanii huletwa na mashabiki wake kununua au kulipia kazi zake. Kadiri unavyokuwa nao wengi na utajiri obvious utaongezeka. Sasa huku kwetu watu wanataka vya bure. Wewe uimbe au ucheze sinema washabiki wasikilize au luangalia kazi zako kwa ubwete. Wasanii nao hawaangalii soko lao kidunia wanalewa na misifa ya nyumbani.
FACT
 

Kocha Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,835
Points
2,000

Kocha Mkuu

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,835 2,000
Natamani kuona na sisi tunakua na wasanii hata watano tu kutoka Tollywood na BongoMusic watakao tusumbua kwa mali zao walizochuma kwenye sanaa yao, Ila najiuliza tutafika lini level hizi za kumiliki mpaka private jet?? Dah sipati picha alikiba ndani ya private Boat yake na Diamond ndani ya private jet yake:D:D

BTW, Mtazame Will Smith hapa Unaweza Ukalia..
Wateja wao wenyewe ni sisi ambao kutwa kuwatukana badala ya kununua kazi zao.

Sasa unategemea wafikeje huko?
 

Forum statistics

Threads 1,364,352
Members 520,723
Posts 33,313,261
Top